Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Tata चा जोरदार धमाका..! फक्त 400 रुपयांत मिळताहेत जबरदस्त फायदे; पहा, काय आहे नवा प्लान..

मुंबई : टाटा स्काय आता टाटा प्ले आहे. नव्या रुपात येताच टाटाने अनेक ऑफर आणल्या आहेत, त्यामुळे दुसऱ्या कंपन्यांसमोर मोठे आव्हा निर्माण झाले आहे. टाटा प्ले ही देशातील एकमेव आघाडीची DTH सेवा प्रदाता कंपनी आहे जी नेटफ्लिक्स सबस्क्रिप्शनसह मासिक आणि वार्षिक चॅनल पॅकसह इतर अनेक ओव्हर-द-टॉप (OTT) प्लॅटफॉर्म फायदे देते. कंपनी या योजनांना ‘Tata Play Binge Combos’ असे नाव देत आहे.

Advertisement

नेटफ्लिक्स टाटा प्ले बिंज कॉम्बो प्लॅनसह येतो, जो इतर कोणतीही DTH कंपनी त्यांच्या युजर्सना देत नाही. Binge सदस्यता आधीच 12 OTT अॅप प्रवेशासह येते. याशिवाय युजर्सना आता टीव्ही चॅनेलसह नेटफ्लिक्सवरही प्रवेश मिळत आहे. Binge सबस्क्रिप्शन या 12 अॅपमध्ये प्रवेश प्रदान करते. या प्लॅन्सची रेंज 400 रुपये प्रति महिना ते 1000 रुपये प्रति महिना आहे. तुम्ही कंपनीच्या मोबाइल अॅप किंवा वेबसाइटवर याबाबत आधिक माहिती घेऊ शकता.

Loading...
Advertisement

टाटा कडे नेटफ्लिक्ससह अनेक पॅक आहेत. या चॅनल पॅकमध्ये SD आणि HD दोन्ही चॅनेल समाविष्ट आहेत. तसेच, एकूण टीव्ही चॅनेलची किंमत कमी करण्यासाठी, कंपनी आणखी काही प्लान तयार करत आहे. त्यामुळे युजर्सताही फायदा होणार आहे. टाटा प्ले बिंज कॉम्बो पॅक फक्त त्या युजर्ससाठी आहे ज्यांच्याकडे कंपनीचा बिंज + सेट-टॉप बॉक्स (STB) आहे. Binge+ STB 2499 रुपयांमध्ये खरेदी केले जाऊ शकते आणि Google Voice, Chromecast आणि अधिकसाठी समर्थन असलेले एक स्मार्ट STB डिव्हाइस आहे.  त्यामुळे कंपनीचा हा प्लान अन्य कंपन्यांसाठी चांगलाच डोकेदुखी ठरण्याची शक्यता आहे. आता या स्पर्धेत टिकून राहण्यासाठी दुसऱ्या प्रतिस्पर्धी कंपन्या आणखी कोणते प्लान्स आणतात हे पाहणे महत्वाचे ठरणार आहे.

Advertisement

आता टाटा स्कायचेही नामांतर; पहा कशी होणार लाईफ आणखी झिंगालाला

Advertisement

 

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply