Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

‘यामाहा’ ची दमदार स्कूटर..! मायलेजमध्येही आहे एकदम जबरदस्त; पहा, काय आहेत हटके फिचर..

मुंबई : Yamaha Motor India ने गेल्या वर्षी 155cc Aerox स्पोर्ट्स स्कूटर देशात लाँच केली होती. Yamaha Aerox 155 ही देशातील सर्वात शक्तिशाली स्कूटर आहे. Aerox 155 च्या काही अत्यंत खास वैशिष्ट्यांबद्दल आम्ही तुम्हाला माहिती देणार आहोत.

Advertisement

Yamaha Aerox 155 कंपनीने 2 प्रकारांमध्ये लाँच केली आहे. स्कूटर नॉन-एबीएस आणि एबीएस व्हेरियंटमध्ये खरेदी केली जाऊ शकते. ABS सुसज्ज मॉडेलची किंमत 1.34 लाख रुपये (एक्स-शोरूम) आहे. Yamaha Aerox 155 मध्ये 14 इंच टायर आहेत, जे देशातील अन्य कोणत्याही कोणत्याही स्कूटरमध्ये आढळत नाहीत. या चाकाच्या आकारामुळे मॅक्सी-स्कूटरला रस्त्यावर चांगली पकड मिळते.

Advertisement

यामाहा स्कूटरमध्ये Yamaha Connect सारख्या वैशिष्ट्यांसह सुसज्ज आहे, ज्याच्या मदतीने रायडर अॅप्लिकेशनद्वारे स्कूटरला कनेक्ट करू शकतो. याशिवाय, या तंत्रज्ञानाद्वारे, दुय्यम इन्स्ट्रुमेंट पॅनेल, डिस्प्ले टॅकोमीटरसह इतर अनेक कार्ये जोडली जाऊ शकतात. यामाहाच्या या स्कूटरला एलईडी लाइट सिस्टीम, एलईडी डीआरएल (डे टाईम रनिंग लॅम्प) आणि नवीन एलईडी टेल लाइट देण्यात आला आहे. याशिवाय स्कूटरमध्ये तुम्हाला एलसीडी डिजिटल मीटरही मिळेल.

Loading...
Advertisement

Yamaha Aerox 155 मध्ये इग्निशन स्विचजवळ एक मल्टी-फंक्शन स्विच आहे. यात समोरील बाजूस USB चार्जिंग आणि फोन ठेवण्याची जागा देखील आहे. जर तुमच्या फोनची बॅटरी संपणार असेल आणि तुम्ही घाईत असाल तर काळजी करण्यासारखे काही नाही. इंधन रिफिल पर्यायासाठी बाह्य झाकण मिळते. काही पारंपारिक स्कूटर्सच्या विपरीत ज्यांचे पुढचे इंधन झाकण डाव्या बाजूला असते, या स्कूटरला 5.5 लीटरची इंधन टाकी मिळते.

Advertisement

1 लाख रुपयांपेक्षा कमी किंमतीत येतात ‘या’ जबरदस्त मोटारसायकल; पहा, काय आहेत दमदार फिचर्स..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply