Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Recharge Plans : दररोज मिळतोय 2.5 GB डेटा; पहा, महागाईच्या दिवसात कोणता प्लान आहे बेस्ट..

मुंबई : जर तुम्हाला दररोज 3GB डेटा ऑफर करणार्‍या योजना जास्त खर्चिक वाटत असतील आणि 1.5GB डेटा असलेले प्लान्सही नको असतील तर दररोज 2.5GB डेटा ऑफर करणार्‍या योजना तुमच्यासाठी सर्वोत्तम आहेत. दूरसंचार कंपन्या Airtel, Vodafone-Idea (Vi) आणि Reliance Jio युजर्सना दररोज 2.5 GB डेटासह उत्तम योजना देत आहेत. या प्लॅन्समध्ये तुम्हाला फ्री कॉलसह अनेक अतिरिक्त फायदे मिळतील.

Advertisement

Vodafone-Idea चा 409 रुपयांचा प्लान
कंपनीचा हा प्लान 28 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. प्लॅनमध्ये कंपनी इंटरनेट वापरासाठी दररोज 2.5 GB डेटा देत आहे. या प्लॅनमध्ये देशभरातील सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉल देखील दिले जात आहे, जे दररोज 100 मोफत एसएमएस देतात. कंपनी या प्लॅनमध्ये वापरकर्त्यांना Weekend Data Rollover, आणि Data Delight 2GB पर्यंत फायदे देखील देत आहे. या प्लॅनमध्ये तुम्हाला Vi Movies आणि TV अॅप मोफत सबस्क्रिप्शन देखील मिळते.

Advertisement

एअरटेलचा 449 रुपयांचा प्लान
28 दिवसांच्या वैधतेसह येणाऱ्या या प्लॅनमध्ये तुम्हाला इंटरनेट वापरासाठी दररोज 2.5 GB डेटा मिळेल. या प्लॅनमध्ये, कंपनी दररोज 100 मोफत एसएमएससह देशभरातील सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉल ऑफर देत आहे. प्लॅनची ​​खास गोष्ट म्हणजे यामध्ये तुम्हाला Amazon Prime Video आणि Extreme Mobile Pack ची 30 दिवसांसाठी मोफत चाचणी मिळते.

Loading...
Advertisement

Reliance Jio
कंपनी 2,999 रुपयांच्या वार्षिक प्लॅनमध्ये (365 दिवसांची वैधता) दररोज 2.5GB डेटा देत आहे. त्यानुसार, तुम्हाला या प्लॅनमध्ये एकूण 912.5GB डेटा मिळेल. प्लॅनमध्ये, कंपनी देशभरातील सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉल आणि दररोज 100 मोफत एसएमएस देखील देत आहे. कंपनी या प्लॅन्सच्या सदस्यांना Jio अॅप मोफत सबस्क्रिप्शन देखील देत आहे.

Advertisement

फक्त जिओच नाही तर ‘या’ कंपन्याही देतात दररोज 3GB डेटा.. पहा, तुमच्यासाठी कोणता प्लान आहे बेस्ट

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply