Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

BSNL चा ‘हा’ प्लान Jio पेक्षा भारी..! पहा, किती मिळतोय इंटरनेट डेटा, काय आहे किंमत..

मुंबई : रिलायन्स जिओ कंपनीचे अनेक प्रीपेड प्लॅन किमती आणि फायद्यांच्या बाबतीत इतर खाजगी कंपन्यांपेक्षा चांगले आहेत. परंतु BSNL आपल्या ग्राहकांसाठी काही प्रीपेड प्लान्स देखील ऑफर करते ज्यांची किंमत कमी आहे आणि आश्चर्यकारक फायदे देखील देतात. तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की बीएसएनएलचे काही प्लॅन किंमत, वैधता आणि फायद्यांच्या बाबतीत जिओपेक्षाही चांगले आहेत. येथे आम्ही Jio आणि BSNL च्या दोन बजेट प्रीपेड योजनांची तुलना केली आहे, जे Jio पेक्षा चांगले ठरतात.

Advertisement

जिओ 479 रुपयांचा प्रीपेड प्लॅन
Jio 479 रुपयांच्या किमतीत बजेट प्रीपेड प्लॅन ऑफर करते जी 56 दिवसांच्या वैधतेसह येते. या प्लॅनमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि दररोज 100 एसएमएससह दररोज 1.5 जीबी डेटा मिळतो. या पॅकमध्ये, युजर्सना एकूण 84GB डेटा मिळतो आणि डेटा मर्यादा संपल्यानंतर, वेग 64Kbps पर्यंत कमी होतो. बर्‍याच जिओ प्लॅन्सप्रमाणे, हा प्लॅन Jio Cinema, Jio TV आणि बरेच काही यासह अनेक Jio अॅप सबस्क्रिप्शन प्रदान करतो. Jio चा हा दैनिक 1.5GB डेटा प्लॅन मोबाइल प्रीपेड प्लॅन अंतर्गत कंपनीच्या अधिकृत वेबसाइटवर नोंदणी केला आहे.

Loading...
Advertisement

बीएसएनएलचा 499 रुपयांचा प्रीपेड प्लॅन
Jio ने ऑफर केलेल्या प्लॅनच्या विपरीत, BSNL एक प्रीपेड प्लॅन ऑफर करते ज्याची किंमत 499 रुपये आहे. BSNL च्या 499 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 90 दिवसांच्या वैधतेसह दररोज 2GB डेटा मिळतो. पॅकमध्ये ग्राहकाला एकूण 180GB डेटा मिळतो. Jio च्या तुलनेत, BSNL कडील प्रीपेड प्लॅन अधिक काळ वैधता तसेच थोड्या जास्त किमतीत अतिरिक्त डेटा ऑफर करतो. BSNL च्या प्लॅनमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल (लोकल/एसटीडी) बरोबर दररोज 100 एसएमएस ऑफर केले जातात.

Advertisement

पैसे नाहीत..! जिओ देत आहे Data Loan; कसे आणि किती मिळणार..? ; जाणून घ्या, महत्वाची माहिती..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply