Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Recharge Plans : जास्त डेटा देणारे प्रीपेड प्लान; पहा, किती आहे किंमत आणि काय आहेत फायदे..

मुंबई : तुम्ही अधिक डेटा देणारा प्रीपेड प्लान शोधत असाल, तर टेलिकॉम ऑपरेटर अशा अनेक योजना ऑफर करतात जे तुमच्यासाठी सर्वोत्तम ठरू शकतात. Reliance Jio, Bharti Airtel आणि Vodafone Idea अशा अनेक योजना ऑफर करतात जे 2GB/3GB दैनिक डेटासह येतात. कमी किंमतीत जास्त डेटासह प्लॅन कोण ऑफर करतो याबाबत माहिती घेऊ या..

Advertisement

Reliance Jio
भारतातील सर्वात मोठी टेलिकॉम कंपनी Jio कडे अशा अनेक योजना आहेत ज्या 2GB/day सह येतात. Jio एक प्रीपेड प्लॅन ऑफर करते जो 28 दिवसांच्या वैधतेच्या कालावधीसाठी 499 रुपयांच्या किंमतीवर दररोज 2GB डेटा ऑफर करतो. हा प्लॅन अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 100 SMS/दिवस ऑफर करतो. याशिवाय, Disney + Hotstar OTT प्लॅटफॉर्मचे वार्षिक सबस्क्रिप्शन देखील देते.

Advertisement

ज्या लोकांसाठी 2GB डेटा पुरेसा नाही अशा लोकांसाठी दररोज 3GB डेटासह योजना खरेदी करू शकतात. Jio 601 रुपयांच्या किमतीत 28 दिवसांच्या वैधतेसह 3GB/दिवस प्रीपेड प्लॅन ऑफर करते. या प्लॅनमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 100 एसएमएस/दिवस उपलब्ध आहेत. दररोज 3GB डेटा व्यतिरिक्त, युजर्सना एकूण 6GB अतिरिक्त डेटा देखील मिळतो. ही योजना Disney+ Hotstar मोबाइल OTT प्लॅटफॉर्मच्या वार्षिक सबस्क्रिप्शनसह येते.

Advertisement

Bharti Airtel
रिलायन्स जिओ प्रमाणेच एअरटेल कंपनी प्रीपेड प्लॅन ऑफर करते, तथापि, त्यासोबत मिळणारे फायदे थोडे वेगळे आहेत. कंपनी 28 दिवसांच्या वैधतेच्या कालावधीसाठी 499 रुपयांच्या किंमतीवर 2GB प्रति दिन प्रीपेड प्लॅन ऑफर करते. या प्लॅनमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 100 एसएमएस/दिवस उपलब्ध आहेत. प्लॅनमध्ये अॅमेझॉन प्राइम व्हिडिओ आणि विंक म्युझिकचे सदस्यत्व यासारखे अतिरिक्त फायदे समाविष्ट आहेत.

Loading...
Advertisement

Bharti Airtel चा हा प्लान Disney + Hotstar मोबाईल चे वार्षिक सबस्क्रिप्शन देखील प्रदान करतो. दुसरीकडे, 3GB/दिवस योजना Jio पेक्षा थोड्या स्वस्त आहे. कंपनी 28 दिवसांच्या वैधतेच्या कालावधीसाठी 3GB/दिवस प्रीपेड प्लॅन 599 रुपयांच्या किंमतीवर ऑफर करते. या प्लॅनमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 100 एसएमएस/दिवस उपलब्ध आहेत. या योजनांचे फायदेही सारखेच आहेत.

Advertisement

Vodafone Idea
कंपनी 28 दिवसांच्या वैधतेसाठी 359 रुपये किंमतीचा 2GB/दिवस प्लॅन ऑफर करते. या प्लॅनमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 100 एसएमएस/दिवस उपलब्ध आहेत. योजना कोणत्याही OTT प्लॅटफॉर्मवर प्रवेश प्रदान करत नाही. तथापि, कंपनी रिलायन्स जिओ प्रमाणेच 3GB/दिवस प्लॅन ऑफर करते आणि अधिक डेटा देखील ऑफर करते. Vi 28 दिवसांच्या वैधतेसाठी 601 रुपयांचा 3GB/दिवस प्लॅन ऑफर करते. या प्लॅनमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 100 एसएमएस/दिवस उपलब्ध आहेत. दररोज 3GB डेटा व्यतिरिक्त, युजर्सना एकूण 16GB अतिरिक्त डेटा देखील मिळतो. ही योजना Disney+ Hotstar मोबाइल OTT प्लॅटफॉर्मच्या वार्षिक सबस्क्रिप्शनसह येते.

Advertisement

याव्यतिरिक्त, Vi प्लॅनमध्ये “Binge All Night” वैशिष्ट्य समाविष्ट आहे जे वापरकर्त्यांना 12 PM ते 6 AM पर्यंत अमर्यादित इंटरनेट ऍक्सेस करण्याची अनुमती देते. वापरकर्ते सोमवार ते शुक्रवार डेटा वाचवू शकतात आणि शनिवार आणि रविवारी वापरू शकतात, याला “वीकेंड रोलओव्हर” लाभ म्हणतात. याशिवाय यूजर्सना कोणत्याही अतिरिक्त शुल्काशिवाय दर महिन्याला 2GB डेटा बॅकअप मिळतो.

Advertisement

Jio Prepaid Plan: ‘हे’ आहेत 1 GB डेटाचे रिचार्ज प्लान.. पहा, आणखी काय मिळतात फायदे..?

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply