Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

BSNL चे तीन प्लान, Airtel-Jio पेक्षा आहेत भारी.. जाणून घ्या, काय मिळतात खास फायदे..

मुंबई: टेलिकॉम मार्केटमध्ये रिलायन्स जिओ, भारती एअरटेल आणि व्होडाफोन आयडिया या तीन खाजगी टेलिकॉम कंपन्यांचे वर्चस्व आहे. या दूरसंचार कंपन्या त्यांच्या वापरकर्त्यांच्या गरजेनुसार डिझाइन केलेल्या प्रीपेड योजना ऑफर करतात. दुसरीकडे, BSNL आश्चर्यकारक फायद्यांसह प्रीपेड योजना देखील ऑफर करते. या योजना Airtel-Vi-Jio प्लॅनपेक्षा बरेच फायदे देतात. BSNL चे हे तीन प्लॅन खूप खास आहेत जे केवळ अमर्यादित कॉल नाही तर आश्चर्यकारक डेटा फायदे देखील देतात आणि OTT प्लॅटफॉर्मसह देखील येतात. बीएसएनएलने ऑफर केलेले हे प्लॅन एअरटेल, व्होडाफोन-आयडीया आणि जिओला टक्कर देत आहेत.

Advertisement

298 रुपयांचा प्लान
या यादीतील पहिला प्लॅन BSNL STV_298 आहे. हा प्लॅन 56 दिवसांच्या वैधतेसह येतो आणि 298 रुपयांच्या किमतीत विनामूल्य व्हॉइस कॉल आणि 100 एसएमएस ऑफर करतो. हा प्रीपेड प्लॅन दररोज 1GB डेटा ऑफर करतो डेटा मर्यादा संपल्यानंतर स्पीड 40Kbps पर्यंत कमी होतो. STV_298 प्रीपेड प्लॅनसह, वापरकर्त्यांना 56 दिवसांसाठी Eros Now चे सदस्यत्व देखील मिळते.

Advertisement

429 रुपयांचा प्लॅन
BSNL द्वारे ऑफर केलेला STV_429 प्लॅन देखील OTT प्लॅटफॉर्मसह येतो. हा प्लान 81 दिवसांच्या वैधतेसह येतो आणि 429 रुपयांमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल ऑफर करतो. याशिवाय यूजर्सना दररोज 2GB डेटा मिळतो. वापरकर्त्यांना दररोज 100 एसएमएस देखील मिळतात आणि वापरकर्त्यांना झिंग आणि बीएसएनएल ट्यूनवर देखील प्रवेश मिळतो. वेबसाइटवरील ‘व्हॉईस व्हाउचर’ वरून योजना खरेदी करता येईल.

Loading...
Advertisement

599 रुपयांचा प्लॅन
BSNL ची STV_WFH_599 योजना BSNL च्या दीर्घ वैधता आणि उच्च डेटा प्रीपेड योजनांमध्ये समाविष्ट आहे. हा प्लान 599 रुपयांच्या किंमतीत येतो आणि दररोज 5GB डेटा ऑफर करतो. निर्धारित डेटा मर्यादा संपल्यानंतर 80Kbps वेगाने इंटरनेट मिळते. याशिवाय या प्लानची वैधता 84 दिवसांची आहे. वापरकर्त्यांना झिंग स्ट्रीमिंग प्लॅटफॉर्मची सदस्यता, अमर्यादित कॉल्स आणि दररोज 100 एसएमएस देखील मिळतात.

Advertisement

BSNL एकदम नवा ब्रॉडबँड प्लान..! फक्त इतक्या पैशात मिळतोय तब्बल 1000 GB डेटा..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply