Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वाव.. आणखी एका कंपनीचा दमदार स्मार्टफोन घेणार एन्ट्री; पहा, काय आहेत एकदम खास फिचर..

मुंबई : Motorola कंपनीने नवीन Moto G22 हा त्यांचा नवीन स्मार्टफोन म्हणून लाँच केला आहे. Moto G22 मध्ये 90Hz रिफ्रेश रेटसह 6.5 इंच HD डिस्प्ले आहे. मोटोरोला स्मार्टफोनमध्ये रियर कॅमेरा सेटअप आहे, जो 50-मेगापिक्सेल प्राथमिक सेन्सरने सुसज्ज आहे. Moto G22 ला साइड-माउंट केलेले फिंगरप्रिंट स्कॅनर मिळते आणि 5000mAh बॅटरी पॅक करते जी एका दिवसापेक्षा जास्त काळ टिकते.

Advertisement

दोन सिम (नॅनो) Moto G22 Android 12 वर MyUX स्क्रिनवर चालतो. यात 90Hz रिफ्रेश रेट, 268ppi पिक्सेल घनता, 6.5 इंच HD+ (720×1,600 पिक्सेल) Maxvision LCD डिस्प्ले आहे. Moto G22 64GB ऑनबोर्ड स्टोरेज पॅक करते जे मायक्रोएसडी कार्डद्वारे (1TB पर्यंत) वाढ करता येते. कनेक्टिव्हिटी पर्यायांमध्ये 4G LTE, ड्युअल-बँड Wi-Fi, ब्लूटूथ, NFC, USB टाइप C आणि 3.5mm हेडफोन जॅक समावेश आहे. ऑनबोर्ड सेन्सर्समध्ये साइड माउंटेड फिंगरप्रिंट सेन्सर, फेशियल रेकग्निशन, प्रॉक्सिमिटी सेन्सर, अॅम्बियंट लाइट सेन्सर, ई-कंपास, GPS, A-GPS, LTEPP, SUPL, GLONASS आणि Galileo यांचा समावेश आहे.

Loading...
Advertisement

नवीन Moto G22 मध्ये 15W फास्ट चार्जिंग सपोर्टसह 5000mAh बॅटरी आहे. तथापि, याला बॉक्समध्ये फक्त 10W चा चार्जर मिळतो. फोनमध्ये पाणी-प्रतिरोधक डिझाइन देखील आहे. कंपनीने सध्या हा फोन युरोपमध्ये लाँच केला आहे. तर Moto G22 ची किंमत 169.99 EUR (अंदाजे रु. 14,270) या एकमेव 4GB+64GB स्टोरेज प्रकारासाठी आहे. हे निवडक युरोपियन बाजारपेठांमध्ये खरेदीसाठी उपलब्ध आहे. मोटोरोलाने नमूद केले आहे की स्मार्टफोन लवकरच भारत, आशिया, लॅटिन अमेरिका आणि अन्य काही देशांत लाँच केला जाणार आहे. आगामी काही दिवसात स्मार्टफोन लाँच केला जाऊ शकतो.

Advertisement

वाव.. सॅमसंगने आणलेत आणखी दोन दमदार स्मार्टफोन.. पहा, काय आहेत एकदम हटके फिचर..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply