Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

BSNL एकदम नवा ब्रॉडबँड प्लान..! फक्त इतक्या पैशात मिळतोय तब्बल 1000 GB डेटा..

मुंबई : सरकारी टेलिकॉम कंपनी BSNL ने इंटरनेटची वाढती गरज लक्षात घेऊन 329 रुपयांचा फायबर ब्रॉडबँड प्लान लाँच केला आहे. याआधी, 449 रुपयांचा प्लॅन हा BSNL चा सर्वात परवडणारा फायबर ब्रॉडबँड पर्याय होता. पण आता, 329 रुपयांचा प्लॅन अधिक किफायतशीर प्लॅन खरेदी करू इच्छिणाऱ्या वापरकर्त्यांसाठी सर्वोत्तम पर्याय बनेल. मात्र ही योजना केवळ देशातील निवडक राज्यांमध्ये राहणाऱ्या वापरकर्त्यांसाठी उपलब्ध आहे. ही योजना तुमच्या राज्यात उपलब्ध आहे की नाही हे शोधण्यासाठी तुम्हाला BSNL भारत फायबरच्या वेब पेजला भेट द्यावी लागेल.

Advertisement

BSNL च्या 329 रुपयांच्या फायबर ब्रॉडबँड प्लॅनसह, वापरकर्त्यांना 20 Mbps इंटरनेट गती मिळते. याबरोबरच, त्यांना 1000GB किंवा 1TB इंटरनेट डेटा आणि मोफत व्हॉइस कॉल कनेक्शन कोणत्याही अतिरिक्त शुल्काशिवाय मिळते. BSNL या प्लॅनसह पहिल्या महिन्याच्या बिलावर 90% सूट देण्याचे आश्वासन देत आहे. कंपनीने ऑफर केलेल्या 449 रुपयांच्या प्लॅनपेक्षा हे फार वेगळे नाही. परंतु ज्यांना स्वतःच्या वापरासाठी फायबर इंटरनेट कनेक्शन घ्यायचे आहे त्यांच्यासाठी हे योग्य आहे. एका व्यक्तीसाठी 1000GB डेटा पुरेसा आहे.

Advertisement

BSNL द्वारे ऑफर केलेला 449 रुपयांचा फायबर ब्रॉडबँड प्लॅन 30 Mbps स्पीड आणि 3.3 TB डेटासह येतो. इतर फायदे 329 रुपयांच्या प्लॅनसारखेच आहेत. 329 रुपयांच्या प्लॅनवर 18% कर देखील लागू होईल, त्यानंतर यूजरला या प्लानसाठी 388 रुपये भरावे लागतील. 400 रुपयांच्या खाली, हा प्लॅन अमर्यादित व्हॉइस कॉलसह 1TB डेटा आणि 100 SMS/दिवसासह येतो.

Loading...
Advertisement

सरकारी कंपनीकडे याव्यतिरिक्त आणखीही पोस्टपेड, प्रीपेड आणि ब्रॉडबँड प्लान आहेत. अन्य कंपन्यांच्या तुलनेत या प्लान्सचे दरही कमी आहेत. मात्र, एक अडचण आहे. ती म्हणजे, बीएसएनएलकडे अजूनही 4G नेटवर्क नाही. खासगी कंपन्या मात्र 4G नेटवर्क देत आहे. त्यामुळे इंटरनेटचा स्पीड चांगला आहे. आता तर या कंपन्या 5G नेटवर्कचीही तयारी करत आहेत.

Advertisement

वाव.. ‘त्यामध्ये’ ‘जिओ’ आणि ‘एअरटेल’ राहिले फायद्यात; ‘व्होडाफोन-आयडीया’ आणि ‘बीएसएनएल’ मात्र कोमात; जाणून घ्या, डिटेल..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply