Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

जबरदस्त प्लान..! फक्त 19 रुपयांत 1 GB डेटा; पहा, ‘या’ प्लानमध्ये आणखी काय आहेत फायदे..?

दिल्ली : देशातील तिसरी सर्वात मोठी दूरसंचार कंपनी Vodafone Idea (Vi) आपले 4G डेटा व्हाउचर फक्त 19 रुपयांपासून ऑफर करत आहे. हे सर्वात किफायतशीर डेटा व्हाउचर आहे ज्याद्वारे तुम्ही तुम्हाला हवे तेव्हा रिचार्ज करू शकता. त्याच वेळी, रिलायन्स जिओ आपले एंट्री-लेव्हल 4G डेटा व्हाउचर 15 रुपयांचे देत आहे. दोन्ही दूरसंचार कंपन्या त्यांच्या एंट्री-लेव्हल 4G डेटा व्हाउचरसह 1GB डेटा ऑफर करतात, परंतु दोन्हीमध्ये मोठा फरक आहे.

Advertisement

व्होडाफोन-आयडीया कंपनाचे 19 रुपयांचे 4G डेटा व्हाउचर फक्त 1 दिवसाच्या वैधतेसह येते. तथापि, Jio च्या 15 रुपयांच्या डेटा पॅकची वैधता बेस ऍक्टिव्ह प्लॅन सारखीच आहे.

Advertisement

Vodafone Idea एकूण सात 4G डेटा व्हाउचर ऑफर करत आहे. ज्यामध्ये 19 रुपयांचा पॅक देखील आहे. 100 रुपयांपेक्षा कमी किंमतीत येणाऱ्या प्लॅनबद्दल सांगितले तर Vodafone Idea चे आणखी 48, 58 आणि 98 रुपयांचे तीन प्लान आहेत. 48 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये यूजर्सना 21 दिवसांसाठी 2GB डेटा मिळतो.

Loading...
Advertisement

58 आणि 98 रुपये किमतीच्या 4G डेटा व्हाउचरसह वापरकर्त्यांना अनुक्रमे 28 दिवस आणि 21 दिवसांसाठी 3GB आणि 9GB डेटा मिळतो. इतर तीन व्हाउचर रुपये 118, रुपये 298 आणि 418 रुपयांचे आहेत. 118 रुपयांचे व्हाउचर 28 दिवसांसाठी 12GB डेटासह येतात. 298 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये वापरकर्त्यांना 28 दिवसांसाठी 50GB डेटा मिळेल आणि 418 रुपयांचे व्हाउचर 56 दिवसांसाठी 100GB डेटासह येईल.

Advertisement

Vodafone-Idea च्या 599 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 70 दिवसांची वैधता आहे. कंपनी प्लॅनच्या ग्राहकांना प्रत्येक दिवशी 1.5 GB डेटा देते. या प्लॅनमध्ये देशभरातील सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉल दिले जात आहे, जे दररोज 100 मोफत एसएमएस देतात. प्लॅनमध्ये समाविष्ट असलेल्या अतिरिक्त फायद्यांमध्ये वीकेंड डेटा रोलओव्हर आणि डेटा डिलाइटसह Vi चित्रपट आणि टीव्ही अॅप विनामूल्य सबस्क्रिप्शन समाविष्ट आहे.

Advertisement

भारीच.. ‘या’ प्लानमध्ये अशा पद्धतीने वाचतील तुमचे 360 रुपये; पहा, एअरटेलने ‘त्या’ प्लानमध्ये काय केलाय बदल..?

Advertisement

 

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply