Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वाव.. BSNL च्या ‘या’ प्लानमध्ये मिळतात 3 महिने मोफत; पहा, कधी संपणार ‘ही’ खास ऑफर..?

मुंबई : भारत संचार निगम लिमिटेड (BSNL) आपल्या प्रीपेड प्लॅनसह एक विशेष ऑफर देत आहे, जी 31 मार्च 2022 रोजी संपेल. ही ऑफर दोन प्रीपेड प्लॅनवर उपलब्ध आहे. हे दोन्ही प्लान थोडे खर्चिक आहेत. दोन्ही प्लान अतिरिक्त वैधतेसह येतील. या प्लान्समध्ये कोणते फायदे मिळतात, याची माहिती जाणून घेऊ या..

Advertisement

BSNL 90 दिवसांच्या अतिरिक्त वैधतेसह 2999 रुपयांचा प्रीपेड प्लॅन ऑफर करत आहे. होय, हे खरे आहे, जर वापरकर्त्याने 31 मार्च 2022 आधी रिचार्ज केले तर त्याला 2999 रुपयांच्या प्रीपेड प्लॅनसह जवळपास तीन महिन्यांची मोफत सेवा दिली जाईल. साधारणपणे, हा प्लॅन 365 दिवसांची वैधता देतो. परंतु अतिरिक्त 90 दिवसांच्या सेवेसह, वापरकर्त्यांना 455 दिवसांची वैधता मिळेल. या व्यतिरिक्त, या प्लॅनमध्ये वापरकर्त्यांना दररोज 3GB डेटा, अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 100 SMS दररोज मिळतात. या प्लॅनमध्ये दैनंदिन खर्च फक्त 6.59 रुपये इतका असेल.

Advertisement

BSNL कडून 2399 रुपयांचा प्रीपेड प्लॅन 365 दिवसांच्या सामान्य वैधतेसह येतो. तथापि, 31 मार्च 2022 पर्यंत उपस्थित असलेल्या विशेष ऑफर अंतर्गत, वापरकर्त्यांना या प्लॅनसह 60 दिवसांची अतिरिक्त सेवा मिळेल. त्यामुळे या प्लॅनची ​​एकूण वैधता 425 दिवसांची असेल. या प्लॅनमध्ये वापरकर्त्यांना दररोज 2GB डेटा, दररोज 100 SMS आणि अमर्यादित कॉल मिळतात. या प्लॅनमध्ये दैनंदिन खर्च फक्त 5.64 रुपये इतका असेल.

Loading...
Advertisement

दोन्ही अतिशय चांगल्या ऑफर आहेत, फायद्यांचा विचार करून आणि त्याच रकमेत येणाऱ्या अन्य कंपन्यांच्या प्लानबरोबर तुलना करुन पहा. मात्र, खासगी कंपन्या आणि बीएसएनएल यांच्या सेवांमध्ये मोठी तफावत आहे. खासगी कंपन्या 4G नेटवर्क देतात, मात्र BSNL कडे अद्याप हे नेटवर्क उपलब्ध नाही.

Advertisement

आता BSNL ने सुद्धा दिलाय झटका..! ‘त्या’ रिचार्ज प्लानमध्ये केलाय मोठा बदल; पहा, किती होणार नुकसान..?

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply