Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

‘या’ प्लानचाही विचार करा..! मिळतोय 2000 GB डेटा आणि इतका डिस्काउंट.. चेक करा, डिटेल..

मुंबई : भारत संचार निगम लिमिटेड (BSNL) 150 Mbps ब्रॉडबँड प्लॅन ऑफर करत आहे. प्लॅनमध्ये अनेक उत्तम फायदे उपलब्ध आहेत. सध्या, टेलिकॉम क्षेत्रात जिओ आणि एअरटेलचे वर्चस्व असू शकते, परंतु बीएसएनएल अजूनही बाजारपेठेतील सर्वात मोठ्या कंपन्यांपैकी एक आहे. या स्पर्धेत टिकून राहण्यासाठी बीएसएनएलनेही अनेक सुधारणा केल्या आहेत. तसेच अनेक नवीन दमदार प्लान्सही आणले आहेत.

Advertisement

जर तुम्ही 150 Mbps ब्रॉडबँड प्लॅन शोधत असाल, तर बरेच जण तुम्हाला JioFiber चे प्लान घेण्यास सांगतील. परंतु तुम्ही BSNL चा 150 Mbps ब्रॉडबँड प्लॅन देखील तपासावा. BSNL च्या या प्लानचे नाव SuperStar PremiumPlus आहे आणि त्याची किंमत 999 रुपये प्रति महिना आहे. BSNL च्या या 150 Mbps ब्रॉडबँड प्लॅनची ​​किंमत 999 रुपये प्रति महिना आहे, म्हणजेच दररोजची किंमत सुमारे 33 रुपये असेल. हा प्लॅन 2TB (म्हणजे 2000GB) मासिक डेटा मर्यादेसह येतो. डेटा मर्यादा संपल्यानंतर इंटरनेटचा वेग 10 Mbps पर्यंत कमी होतो. याशिवाय, बीएसएनएल अमर्यादित व्हॉईस कॉलसह कोणत्याही अतिरिक्त शुल्काशिवाय विनामूल्य कनेक्शन ऑफर करते.

Advertisement

पण फायदे इथेच संपत नाहीत. योजनेमध्ये ओव्हर-द-टॉप (OTT) फायदे देखील समाविष्ट आहेत. हे OTT फायदे Disney+ Hotstar, ShemarooMe, Lionsgate, Hungama, SonyLIV, ZEE5, Voot सारख्या काही आघाडीच्या प्लॅटफॉर्मवर सदस्यता देतात.

Loading...
Advertisement

याव्यतिरिक्त, वापरकर्ते नवीन कनेक्शन खरेदी करतात तेव्हा त्यांना पहिल्या महिन्याच्या बिलावर 500 रुपयांपर्यंत 90% सूट मिळते. या किमतीतील हे फायदे आहेत. JioFiber सेवा तुमच्या परिसरात उपलब्ध नसू शकते, त्यामुळे तुम्ही हाय-स्पीड प्लॅन शोधत असाल तर ही BSNL योजना तुमच्यासाठी सर्वोत्तम ठरू शकते.

Advertisement

वाव.. ‘त्यामध्ये’ ‘जिओ’ आणि ‘एअरटेल’ राहिले फायद्यात; ‘व्होडाफोन-आयडीया’ आणि ‘बीएसएनएल’ मात्र कोमात; जाणून घ्या, डिटेल..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply