Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

नवीन टीव्ही खरेदीचा आहे विचार..? ; लवकरच येतोय ‘हा’ जबरदस्त स्मार्ट टीव्ही; पहा, काय आहेत दमदार फिचर्स

मुंबई : Realme ने काही वर्षांपूर्वी देशात फक्त स्मार्टफोन ब्रँड म्हणून सुरुवात केली होती. सध्या, कंपनीच्या पोर्टफोलिओमध्ये लॅपटॉप, इयरफोन आणि स्पीकर, स्ट्रीमिंग डिव्हाइस, स्मार्टवॉचह स्मार्ट टीव्ही यांचा समावेश आहे. आतापर्यंत कंपनीच्या स्मार्ट टीव्ही पोर्टफोलिओमध्ये 32 इंच HD टीव्ही ते 55 इंच SLED 4K स्मार्ट टीव्हीपर्यंत सात प्रकारचे स्मार्ट टीव्ही आहेत. आता, कंपनी लवकरच एक नवीन स्मार्ट टीव्ही लाँच करण्याच्या तयारीत आहे.

Advertisement

खरे तर, MySmartPrice ने आपल्या अहवालात म्हटले आहे, की Realme लवकरच देशात एक नवीन स्मार्ट टीव्ही लाँच करण्याची योजना तयार करत आहे. नवीन स्मार्ट टीव्हीची नेमका कधी लाँच हे अद्याप निश्चित नसले तरी स्मार्ट टीव्ही येत्या काही महिन्यांत म्हणजे मार्च किंवा एप्रिल 2022 मध्ये लाँच होण्याची शक्यता आहे. आगामी Realme स्मार्ट टीव्ही रिअॅलिटी स्मार्ट टीव्ही ब्लूटूथ व्हॉइस रिमोटसह येतो, जो ब्लॅक कलर पर्यायामध्ये असेल. या व्यतिरिक्त या टीव्हीबद्दल सध्या जास्त माहिती उपलब्ध नाही.

Loading...
Advertisement

Realme स्मार्ट टीव्ही ब्लूटूथ व्हॉईस रिमोटसह येणार आहे. स्मार्ट टीव्ही नेटफ्लिक्स, प्राइम व्हिडिओ, यूट्यूब, सोनीलिव्ह, ZEE5 आणि अधिक स्ट्रीमिंग अॅप समर्थनासह Android OS वर देखील चालू शकतो. देशात नवीन स्मार्ट टीव्ही लाँच करण्या व्यतिरिक्त, Realme येत्या काही महिन्यांत Realme 9 5G आणि Realme Buds Air 3 वायरलेस इअरबड्स देखील लाँच करेल अशी शक्यता आहे. Realme चा शेवटचा स्मार्ट टीव्ही सप्टेंबर 2021 मध्ये लाँच झाला होता जेव्हा कंपनीने कस्टम OS, 20W स्पीकर आणि YouTube सह Realme 32 निओ स्मार्ट टीव्ही सादर केला होता.

Advertisement

वाव .. जबरदस्त डिस्काउंटमध्ये मिळणार ‘हे’ दमदार स्मार्ट टीव्ही.. पहा, कधीपासून सुरू होतेय धमाकेदार ऑफर..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply