Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वाव.. फक्त 197 रुपयांत 150 दिवस चालणारा प्लान; दररोज मिळतोय 2 GB डेटा; चेक करा, डिटेल

मुंबई : देशातील सर्व खाजगी दूरसंचार कंपन्यांनी अलीकडेच त्यांच्या प्रीपेड रिचार्ज योजनांच्या किमतीत भरमसाठ वाढ केली आहे. किमतीत वाढ होत असताना, बीएसएनएलने गेल्या काही महिन्यांत आकर्षक योजना आणल्या आहेत. आज आम्ही तुम्हाला BSNL च्या नुकत्याच सादर केलेल्या 197 रुपयांच्या प्रीपेड रिचार्ज प्लॅनबद्दल सांगत आहोत, जे 2GB दैनिक डेटासह 150 दिवसांची वैधता देते. बीएसएनएलचा हा प्लॅन इतका स्वस्त आहे की, एअरटेल, जिओ आणि व्होडाफोन-आयडीया या प्लानसमोर अपयशी ठरले आहेत.

Advertisement

BSNL 197 रुपयांचा प्रीपेड रिचार्ज प्लॅन आजपर्यंत उपलब्ध असलेल्या सर्वात आकर्षक रिचार्जपैकी एक आहे. या प्लॅनमध्ये युजर्सना अमर्यादित कॉल, 2GB दैनिक डेटा आणि मोफत एसएमएस मिळतात. 197 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये ग्राहकांना 150 दिवसांची वैधता मिळते.

Advertisement

2GB दैनिक डेटा पहिल्या 18 दिवसांसाठी उपलब्ध असेल आणि त्यानंतर, 40kbps वर इंटरनेट सेवा वापरता येईल. त्याचप्रमाणे, BSNL च्या 197 रुपयांच्या प्रीपेड रिचार्ज प्लॅनसह, पहिल्या 18 दिवसांसाठी अमर्यादित विनामूल्य कॉल लाभ देखील मिळेल. संपूर्ण प्लॅनच्या वैधतेदरम्यान (150 दिवस) इनकमिंग कॉल विनामूल्य सुरू राहतील, परंतु तुम्हाला पहिल्या 18 दिवसांनंतर फोन कॉल करायचे असल्यास, तुम्हाला तुमचा प्लॅन टॉप-अप करावा लागेल.

Loading...
Advertisement

यामध्ये तुम्हाला दररोज 100 जीबी डेटा आणि झिंग अॅप फ्री सबस्क्रिप्शनही दिले जाते. मात्र, ही सुविधा पहिल्या 18 दिवसांसाठीच उपलब्ध आहे. फायदे संपल्यानंतर, वापरकर्ते इंटरनेट आणि कॉल सुविधा सुरू ठेवण्यासाठी टॉप-अप प्लॅन आणि डेटा व्हाउचरची निवड करू शकतात. 180 दिवसांच्या वैधतेसह, वापरकर्ते टॉप अप न करता त्यांचा बीएसएनएल नंबर वापरणे सुरू ठेवू शकतात. ज्यांना खूप कॉल येतात पण स्वतः कॉल करत नाहीत त्यांच्यासाठी हा प्लान जास्त फायदेशीर ठरू शकतो.

Advertisement

वाव.. देशातील पहिलाच प्रीपेड प्लान..! फक्त 7 रुपयांत 5GB डेटा; तीन महिने रिचार्जचे टेन्शन विसरा..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply