Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Jio, Vodafone-idea आणि Airtel चे महिनाभर चालणारे प्लान.. 90GB पर्यंत मिळतोय डेटा; चेक करा, डिटेल..

मुंबई : खासगी दूरसंचार कंपन्या Airtel, Jio त्यांच्या ग्राहकांसाठी अनेक प्रकारचे प्रीपेड प्लॅन ऑफर करतात. या कंपन्यांकडे कमी डेटापासून जास्त डेटापर्यंत अनेक पर्याय आहेत. आज आम्ही तुम्हाला 28 दिवसांच्या वैधतेसह तिन्ही कंपन्यांच्या सर्वोत्कृष्ट आणि लोकप्रिय प्लॅनची ​​माहिती देत ​​आहोत. Jio, Airtel आणि Vi द्वारे ऑफर केलेल्या 28 दिवसांच्या वैधतेसह प्रीपेड योजनांशी संबंधित तपशील जाणून घेऊ या..

Advertisement

Reliance Jio
कंपनी 28 दिवसांच्या वैधतेसह काही प्लॅन ऑफर करते परंतु कंपनीच्या सर्वात लोकप्रिय प्‍लॅनपैकी एक 299 रुपये किंमतीचा आहे जो 28 दिवसांसाठी प्रतिदिन 2GB डेटा ऑफर करतो. या प्लॅनसह, वापरकर्त्यांना अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि दररोज 100 एसएमएस देखील मिळतात. कमी डेटा वापर असलेल्या वापरकर्त्यांसाठी, 239 रुपयांचा प्लॅन अतिशय योग्य असू शकतो कारण तो दररोज 1.5GB डेटा ऑफर करतो. दररोज 1GB डेटा ऑफर करणार्‍या प्लानची किंमत 209 रुपये आहे.

Advertisement

Jio ची 499 रुपयांची योजना देखील 28 दिवसांसाठी दररोज 2GB डेटा आणि Disney+ Hotstar OTT प्लॅटफॉर्मवर अमर्यादित व्हॉईस कॉल आणि 100 SMS/दिवस सबस्क्रिप्शन देते. थोडा जास्त डेटा ऑफर शोधत असलेल्या वापरकर्त्यांसाठी, Jio 601 रुपयांचा प्लॅन ऑफर करतो जो 28 दिवसांसाठी दररोज 3GB डेटा आणि अतिरिक्त 6GB डेटा ऑफर करतो.

Advertisement

Airtel
Airtel देखील समान डेटा लाभांसह योजना ऑफर करतो. वापरकर्ते 1GB, 1.5GB, 2GB आणि 3GB डेटा दररोज 28 दिवसांच्या वैधतेसाठी 265 रुपये, रुपये 299, रुपये 359 आणि रुपये 599 च्या किमतीत मिळवू शकतात. हे सर्व प्लॅन Amazon Prime सबस्क्रिप्शनसह येतात आणि 599 रुपयांच्या प्लानमध्ये Disney+ Hotstar सबस्क्रिप्शन देखील मिळते. या प्लॅनसह, वापरकर्त्यांना अमर्यादित व्हॉइस कॉल तसेच दररोज 100 एसएमएस मिळतात.

Loading...
Advertisement

Airtel च्या 449 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 28 दिवसांच्या वैधतेसह दररोज 2.5GB डेटा ऑफर केला जातो. तसेच किफायतशीर प्लॅन शोधत असलेले लोकांना Airtel च्या 179 रुपयांच्या प्लॅनचा पर्याय आहे. ज्यामध्ये एकूण 2GB डेटा सोबत फ्री व्हॉईस कॉल आणि 28 दिवसांसाठी 300 SMS ची मर्यादा आहे.

Advertisement

Vodafone-Idea
कंपनी वापरकर्त्यांना 1GB, 1.5GB, 2GB, 2.5GB आणि 3GB डेटा प्लान 269, 299, 359, 409 आणि 475 रुपयांमध्ये उपलब्ध आहेत. हे सर्व प्लॅन अमर्यादित व्हॉईस कॉल आणि दररोज 100 एसएमएससह येतात. कंपनीने 501 रुपये किमतीच्या Disney+ Hotstar च्या वार्षिक सबस्क्रिप्शनसह येणारा 3GB प्रति दिन अतिरिक्त प्लॅन देखील ऑफर केला आहे. तसेच, या योजनांमध्ये वीकेंड रोलओव्हर लाभ मिळतात. याशिवाय कोणत्याही अतिरिक्त शुल्काशिवाय दर महिन्याला 2GB डेटा बॅकअप मिळतो.

Advertisement

वाव.. देशातील पहिलाच प्रीपेड प्लान..! फक्त 7 रुपयांत 5GB डेटा; तीन महिने रिचार्जचे टेन्शन विसरा..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply