Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

.. म्हणून जिओचे प्लान ठरतात ‘Airtel’, ‘Vodafone-Idea’ पेक्षा फायद्याचे.. पहा, ‘या’ दोन प्लानमध्ये काय आहेत फायदे..?

मुंबई : रिलायन्स जिओ एअरटेल (Airtel) आणि Vodafone-Idea (Vi) या कंपन्यांना जबरदस्त टक्कर देत आहे. कंपनीकडे अनेक चांगले प्लान आहेत, आणि फायदेही जास्त मिळतात. त्यामुळे अन्य टेलिकॉम कंपन्यांना झटका बसत आहे. कंपनीने नुकतेच आपले दोन सर्वोत्तम प्लॅन लाँच केले आहेत, ज्यामुळे एअरटेल आणि व्होडाफोन-आयडियाचा ताण वाढला आहे. आम्ही ज्या Jio प्लॅनबद्दल बोलत आहोत ते 1499 आणि 4199 रुपयांचे आहेत. एक वर्षापर्यंत वैधता आणि 1095GB पर्यंत डेटा ऑफर करणार्‍या या प्लॅनमध्ये तुम्हाला Disney + Hotstar Premium चे मोफत सबस्क्रिप्शन मिळते.

Advertisement

जरी Airtel आणि Vodafone-idea देखील अनेक प्लॅन ऑफर करत आहेत, ज्यामध्ये Disney + Hotstar चे सदस्यत्व घेतले जात आहे, परंतु Jio नवीन प्लॅनमध्ये आपल्या वापरकर्त्यांना Disney + Hotstar चे प्रीमियम सबस्क्रिप्शन देत आहे आणि यामुळेच हे प्लान Airtel आणि Vodafone-idea या कंपन्यांच्या प्लानपेक्षा वेगळे ठरतात.

Advertisement

जिओचा 1499 रुपयांचा प्लॅन
84 दिवसांची वैधता असलेल्या या प्लानमध्ये कंपनी दररोज 2 GB नुसार एकूण 168 GB डेटा देत आहे. या प्लॅनमध्ये तुम्हाला देशभरातील कोणत्याही नेटवर्कसाठी अमर्यादित व्हॉइस कॉल मिळतात. या प्लॅनमध्ये Disney + Hotstar प्रीमियम वार्षिक सबस्क्रिप्शन मोफत उपलब्ध आहे जे दररोज 100 मोफत SMS देते. या प्लॅनमध्ये तुम्हाला Jio TV, Jio Cinema आणि Jio Security सारख्या Jio अॅप मोफत सबस्क्रिप्शन मिळते.

Loading...
Advertisement

जिओचा 4199 रुपयांचा प्लॅन
कंपनी या प्लॅनमध्ये एक वर्षाची वैधता (365 दिवस) देत आहे. या प्लॅनमध्ये तुम्हाला दररोज 3 GB नुसार एकूण 1095 GB डेटा मिळतो. प्लॅनमध्ये, कंपनी देशभरातील सर्व नेटवर्कसाठी अमर्यादित कॉल ऑफर करत आहे. या प्लॅनमध्ये तुम्हाला दररोज 100 मोफत एसएमएसचा लाभही मिळतो. प्लॅनच्या सदस्यांना कंपनी एका वर्षासाठी Disney + Hotstar Premium चे मोफत सबस्क्रिप्शन देखील देत आहे.

Advertisement

रिलायन्स जिओचे जबरदस्त प्लान..! महिनाभरासाठी मिळतोय तब्बल 6600GB डेटा; पहा, किती आहे किंमत ?

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply