Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वाव.. Jio ला टक्कर देण्यासाठी आलाय ‘हा’ जबरदस्त प्लान.. किंमत कमी आणि फायदेही जास्त

मुंबई : तुम्हाला तुमच्या स्मार्टफोनमध्ये किंवा घरी इंटरनेटची आवश्यकता असली तरीही, सर्व लोक सर्वोत्तम इंटरनेट योजनांसाठी जिओला प्राधान्य देतात. आज आम्‍ही तुम्‍हाला अशाच एका शानदार प्‍लॅनबद्दल सांगणार आहोत, ज्याद्वारे तुम्‍ही जिओ प्‍लॅनच्या अर्ध्या किमतीत अप्रतिम गतीने इंटरनेट आणि इतर फायदे मिळवू शकता. आम्ही Excitel च्या ब्रॉडबँड प्लॅनबद्दल माहिती देत आहोत, ज्याची किंमत Jio Fiber च्या प्लॅनपेक्षा निम्म्याने कमी आहे, तर फायद्यांची कोणतीही कमतरता नाही. या दोन कंपन्यांच्या प्लानमध्ये कोणता प्लान तुमच्यासाठी बेस्ट आहे, याची माहिती घेऊ या..

Advertisement

Excitel च्या प्लॅनची ​​किंमत 600 रुपये आहे. या ब्रॉडबँड प्लॅनमध्ये तुम्हाला 30 दिवसांसाठी 100Mbps स्पीडवर इंटरनेट मिळेल आणि तुम्हाला या प्लानमध्ये कोणतेही इंस्टॉलेशन शुल्क (installation charges) द्यावे लागणार नाही. तथापि, हा प्लॅन घेताना, तुम्हाला मोडेमसाठी मात्र 2,000 रुपये सुरक्षा ठेव (security deposite) भरावी लागेल.

Advertisement

जर तुम्ही या कंपनीचा तीन महिन्यांचा प्लॅन घेतला तर तुम्हाला दरमहा 565 रुपये, चार महिन्यांच्या प्लॅनमध्ये रुपये 508/महिना, सहा महिन्यांच्या प्लॅनमध्ये 490 रुपये प्रति महिना भरावे लागतील. नऊ महिन्यांच्या प्लॅनमध्ये दरमहा 424 रुपये द्यावे लागतील आणि जर तुम्ही वर्षभराचा प्लॅन घेतला तर तुम्हाला दरमहा 399 रुपये द्यावे लागतील.

Loading...
Advertisement

जर तुम्ही विचार करत असाल की तुम्हाला Jio कडून अर्ध्या किमतीत फायदे कसे मिळतील, तर आम्ही तुम्हाला याबद्दल माहिती देत आहोत. जिओच्या मासिक ब्रॉडबँड प्लॅनची ​​किंमत 699 रुपये आहे. पण Excitel चा प्लान घेताना, जर तुम्ही चांगल्या वैधतेचा प्रीपेड प्लान घेतला तर तुमचा मासिक खर्च कमी होईल. Excitel च्या एक वर्षाच्या वैधतेच्या योजनेची किंमत 4,788 रुपये प्रति महिना 399 रुपये आहे तर Jio Fiber च्या एका वर्षाच्या ब्रॉडबँड योजनेची किंमत 8,388 रुपये आहे. दोन्ही प्लॅनमध्ये इंटरनेट स्पीड 100Mbps आहे. Excitel चा प्लान स्वस्त असला तरी त्याची उपलब्धता सर्वत्र नाही, तर Jio तुम्हाला देशभरात कुठेही सेवा पुरवते. आता तुम्ही ठरवा दोन्हीपैकी कोणता प्लॅन तुम्हाला चांगला वाटतो.

Advertisement

Airtel देतोय Tata ला जोरदार टक्कर..! पहा, तुमच्यासाठी कोणता ब्रॉडबँड प्लान ठरेल बेस्ट..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply