Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Jio चा धमाका..! कंपनीने लाँच केलेत दोन दमदार प्लान.. जाणून घ्या, तु्म्हाला काय मिळेल फायदा..

मुंबई : देशातील सर्वात मोठी टेलिकॉम कंपनी रिलायन्स जिओने दोन नवीन प्री-पेड प्लॅन सादर केले आहेत. जिओच्या या दोन्ही योजना डिस्ने + हॉटस्टार प्रीमियम सबस्क्रिप्शनसह येतात. सध्या अशा प्रकारची ऑफर इतर कंपन्यांच्या प्लॅनसह देखील उपलब्ध आहे, परंतु Jio च्या या प्लॅनमध्ये प्रथमच Disney + Hotstar चे प्रीमियम सबस्क्रिप्शन मिळत आहे. सहसा फक्त डिस्ने + हॉटस्टार सदस्यता उपलब्ध असते. चला तर मग कंपनीच्या या दोन नव्या प्लानची माहिती घेऊ या..

Advertisement

जिओचा 1,499 रुपयांचा प्लॅन
TelecomTalk ने सर्वप्रथम Jio च्या या प्लान्सची माहिती दिली आहे. Jio च्या 1,499 रुपयांच्या या नवीन प्लानमध्ये यूजर्सला दररोज 2GB डेटा मिळेल. याशिवाय, जिओ अॅप सबस्क्रिप्शन सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉल आणि दररोज 100 एसएमएससह उपलब्ध असेल. डिस्ने + हॉटस्टार प्रीमियम सबस्क्रिप्शन या प्लॅनसह उपलब्ध असेल, ज्याची किंमत सुमारे 1,499 रुपये आहे. या प्लानची वैधता 84 दिवसांची आहे.

Advertisement

जिओचा 4,199 रुपयांचा प्लॅन
रिलायन्स जिओच्या 4,199 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये दररोज 3GB डेटा मिळेल. या प्लॅनसह, तुम्हाला सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉल आणि दररोज 100 SMS सह Jio अॅप सदस्यता मिळेल. डिस्ने + हॉटस्टार प्रीमियम सदस्यता या प्लॅनसह उपलब्ध असेल. जिओच्या या प्लानची वैधता 365 दिवसांची आहे.

Loading...
Advertisement

दरम्यान, या व्यतिरिक्त  अन्य टेलिकॉम कंपन्यांचेही काही किफायतशीर प्लान आहेत. या प्लानमध्येही अनेक फायदे मिळतात. त्यामुळे कंपन्यांमध्ये सध्या तीव्र स्पर्धा सुरू आहे. मागील काळात टेलिकॉम कंपन्यांनी रिचार्ज प्लान दरवाढ केली आहे. त्यामुळे या कंपन्यांचे ग्राहक कमी झाले आहेत. अनेक ग्राहकांनी बीएसएनएलचे नेटवर्क घेतले आहे. ही गोष्ट कंपन्यांच्या लक्षात आल्याने त्यांनी आपले आधीचे काही प्लान अपडेट केले आहेत तर काही प्लान नव्याने लाँच केले आहेत.

Advertisement

वाव.. आता आलाय महिनाभराचा प्लान.. जिओच्या ‘या’ प्लानमध्ये मिळतात इतके जबरदस्त फायदे..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply