Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वाव.. सरकारी कंपनीच्या ‘या’ प्लानमध्ये मिळतोय 3300GB डेटा.. पहा, आणखी काय आहेत फायदे..

मुंबई : सरकारी टेलिकॉम कंपनी BSNL वापरकर्त्यांना इंटरनेट वापरण्यासाठी अनेक उत्तम ब्रॉडबँड प्लॅन ऑफर करत आहे. कंपनीच्या पोर्टफोलिओमध्ये बरेच परवडणारे FTTH ब्रॉडबँड प्लॅन देखील आहेत, ज्यामध्ये 3300GB पर्यंत डेटा उपलब्ध आहे. कंपनीच्या या प्लॅनची ​​वैधता 30 दिवसांची आहे आणि त्यामध्ये 100Mbps चा इंटरनेट स्पीड उपलब्ध आहे. इतकेच नाही तर यापैकी काही प्लॅनमध्ये तुम्हाला लोकप्रिय OTT अॅप जसे की Sony Liv Premium, G5 Premium आणि Voot Select चे मोफत सबस्क्रिप्शन देखील मिळते.

Advertisement

कंपनी 449 रुपयांच्या ब्रॉडबँड प्लॅनमध्ये इंटरनेट वापरासाठी एकूण 3300 GB डेटा मिळतो. प्लॅनमध्ये ऑफर केलेला इंटरनेट स्पीड 30Mbps आहे. डेटा मर्यादा संपल्यानंतर, हा वेग 2Mbps पर्यंत कमी होतो. हा ब्रॉडबँड प्लॅन 24 तास अमर्यादित लोकल आणि एसटीडी कॉलसह येतो.

Advertisement

कंपनीच्या 599 रुपयांच्या फायबर बेसिक प्लानमध्ये 60Mbps स्पीडवर 3300 GB डेटा दिला जात आहे. डेटा मर्यादा संपल्यानंतर, हा वेग 2Mbps होतो. या ब्रॉडबँड प्लॅनमध्येही कंपनी देशभरातील सर्व नेटवर्कसाठी अमर्यादित कॉल ऑफर करत आहे. या योजना फायबर बेसिकचा भाग आहेत आणि त्यामुळे दीर्घ मुदतीसाठी सदस्यता घेता येत नाही. या योजनांचा वापर करण्यासाठी, तुम्हाला फक्त मासिक सबस्क्रिप्शनचा पर्याय मिळेल.

Loading...
Advertisement

749 रुपयांच्या ब्रॉडबँड प्लॅनमध्ये तुम्हाला 100Mbps स्पीडने 100GB डेटा मिळेल. कंपनीच्या या प्लॅनचे सर्वात मोठे वैशिष्ट्य म्हणजे ते Sony Liv Premium, G5 Premium, Voot Select, BSNL SimenaPlus आणि Yupp TV व्यतिरिक्त इतर अनेक OTT अॅपवर मोफत प्रवेश देते. दुसरीकडे, कंपनीचा 799 रुपयांचा प्लॅन तर डेटा वापरासाठी हा एक उत्तम पर्याय आहे. यामध्ये तुम्हाला 100Mbps स्पीडवर 3300GB डेटा मिळेल.

Advertisement

वाव.. ‘त्यामध्ये’ ‘जिओ’ आणि ‘एअरटेल’ राहिले फायद्यात; ‘व्होडाफोन-आयडीया’ आणि ‘बीएसएनएल’ मात्र कोमात; जाणून घ्या, डिटेल..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply