Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Reliance Jio चे जबरदस्त प्लान..! मिळतोय तब्बल 150GB डेटा.. पहा, कोणते मिळतात फायदे..?

मुंबई : टेलिकॉम कंपनी रिलायन्स जिओ अनेक सर्वोत्तम प्रीपेड प्लॅन ऑफर करत आहे, परंतु कंपनीकडे उत्तम पोस्टपेड प्लॅनचीही कमतरता नाही. येथे आम्ही तुम्हाला रिलायन्स जिओच्या काही फायदेशीर पोस्टपेड प्लॅनबद्दल सांगणार आहोत. 399 रुपयांच्या सुरुवातीमध्ये येणाऱ्या या प्लॅनमध्ये तुम्हाला 150 GB पर्यंत मोफत कॉल आणि डेटा मिळेल. या प्लॅन्सची खास गोष्ट म्हणजे कंपनी नेटफ्लिक्स, डिस्ने + हॉटस्टार आणि अॅमेझॉन प्राइम व्हिडिओचे फ्री सब्सक्रिप्शन देखील देत आहे.

Advertisement

जिओचा 399 रुपयांचा प्लॅन
या पोस्टपेड प्लानमध्ये कंपनी अनलिमिटेड कॉलसह इंटरनेट वापरासाठी 75 जीबी डेटा देत आहे. डेटा मर्यादा संपल्यानंतर तुम्हाला 1 GB डेटासाठी 10 रुपये खर्च करावे लागतील. प्लॅनची ​​खास गोष्ट म्हणजे यात 200 GB च्या डेटा रोलओव्हर बेनिफिटसह येतो. दररोज 100 मोफत एसएमएस ऑफर करणार्‍या या प्लॅनमध्ये कंपनी नेटफ्लिक्स, अॅमेझॉन प्राइम आणि डिस्ने + हॉटस्टारचे मोफत सबस्क्रिप्शन देखील देत आहे.

Loading...
Advertisement

जिओचा 599 रुपयांचा प्लॅन
जिओ या पोस्टपेड प्लॅनमध्ये इंटरनेट वापरण्यासाठी एकूण 100 जीबी डेटा देत आहे. डेटा मर्यादा संपल्यानंतर, तुम्हाला 10 रुपयांमध्ये 1 जीबी डेटा द्यावा लागेल. या प्लॅनमध्ये 200 GB पर्यंत डेटा रोलओव्हरचा फायदा मिळतो. दररोज 100 मोफत SMS आणि अमर्यादित कॉल ऑफर करणार्‍या या प्लॅनमध्ये तुम्हाला Netflix, Amazon Prime Video आणि Disney + Hotstar चे मोफत सबस्क्रिप्शन मिळेल. ही एक फॅमिली प्लॅन आहे आणि तुम्ही त्याच्यासोबत अतिरिक्त सिम कार्ड देखील वापरू शकता.

Advertisement

जिओचा 799 रुपयांचा प्लॅन
कंपनी या प्लॅनमध्ये संपूर्ण बिल सायकलसाठी एकूण 150 GB डेटा देत आहे. डेटा मर्यादेनंतर, इंटरनेट वापरण्यासाठी तुम्हाला प्रति जीबी 10 रुपये द्यावे लागतील. या प्लॅनमध्येही कंपनी 200 GB चा डेटा रोलओव्हर देत आहे. हा एक फॅमिली प्लॅन आहे आणि तुम्हाला त्यात 2 अतिरिक्त सिम मिळतील. दररोज 100 मोफत एसएमएस आणि अमर्यादित कॉलसह या प्लॅनमध्ये, कंपनी नेटफ्लिक्स, अॅमेझॉन प्राइम व्हिडिओ आणि डिस्ने + हॉटस्टारचे विनामूल्य सदस्यता देखील ऑफर करत आहे.

Advertisement

 

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply