Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

‘हा’ आहे देशातील सर्वात स्वस्त 6GB स्मार्टफोन.. पहा, काय आहेत दमदार फिचर्स आणि किंमत..

मुंबई : TECNO ने आपला नवीन आणि बजेट स्मार्टफोन TECNO SPARK 8C मार्केटमध्ये लाँच केला आहे. कंपनीचा दावा आहे की TECNO SPARK 8C हा 6GB रॅम आणि 90Hz रिफ्रेश रेट डिस्प्लेसह देशातील सर्वात स्वस्त स्मार्टफोन आहे. येथे तुमच्यासाठी हे जाणून घेणे महत्त्वाचे आहे, की TECNO SPARK 8C मध्ये प्रत्यक्षात फक्त 3 GB RAM आहे, परंतु याला अपडेटद्वारे 3 GB व्हर्च्युअल रॅम मिळेल, त्यानंतर एकूण 6 GB RAM असेल. यात ऑक्टा-कोअर प्रोसेसरही आहे.

Advertisement

TECNO SPARK 8C ची किंमत 7,499 रुपये ठेवण्यात आली आहे. हे मॅग्नेट ब्लॅक, आयरिस पर्पल, डायमंड ग्रे आणि टर्क्युईज सायन कलरमध्ये खरेदी करता येईल. फोनची विक्री 24 फेब्रुवारी 2022 पासून अॅमझॉन या ई-कॉमर्स वेबसाइटवर सुरू होईल. फोनमध्ये Android 11 वर आधारित HiOS 7.6 आहे. TECNO SPARK 8C मध्ये 90Hz च्या रिफ्रेश रेटसह 6.6 इंच HD+ डिस्प्ले आहे. यामध्ये ऑक्टा-कोर प्रोसेसर आहे, याबाबत माहिती कंपनीने दिलेली नाही. हा फोन मेमरी फ्यूजन फीचरसह येतो. यात 6 GB RAM (3 GB आभासी रॅम) सह 64 GB स्टोरेज आहे.

Loading...
Advertisement

TECNO च्या या फोनमध्ये 13MP AI ड्युअल रियर कॅमेरा सेटअप आहे. एआय ब्युटी 3.0, पोर्ट्रेट मोड, वाईड सेल्फी, एचडीआर, फिल्टर्स असे अनेक मोड कॅमेरासोबत उपलब्ध आहेत. सेल्फीसाठी 8 मेगापिक्सेल कॅमेरा असेल. फोनमध्ये IPX2 स्प्लॅश प्रतिरोधक, DTS साउंड, सोप्ले 2.0, HiParty, अँटी ऑइल स्मार्ट फिंगरप्रिंट, ड्युअल 4G VoLTE सह 3-इन-1 सिम स्लॉट आहे. हा फोन मॅग्नेट ब्लॅक, आयरिस पर्पल, डायमंड ग्रे आणि टर्क्युईज सायन कलरमध्ये खरेदी करता येईल. फोनमध्ये 5000mAh बॅटरीचा दावा केलेला स्टँडबाय 89 दिवसांपर्यंत आहे.

Advertisement

बजेटमधील स्मार्टफोन..! ‘हे’ आहेत आपल्या बजेटमधील काही स्मार्टफोन; पहा, काय आहे किंमत आणि फिचर

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply