Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

जबरदस्त ऑफर..! फक्त 22 रुपयांत तीन महिने वैलिडिटी.. दुसऱ्या SIM साठी ‘हे’ आहेत बेस्ट प्लान..

मुंबई : सरकारी दूरसंचार कंपनी BSNL इतर खाजगी कंपन्यांच्या तुलनेत अधिक स्वस्त योजना ऑफर करते. अनेक लोक एकाच वेळी दोन सिम वापरतात. त्यांच्यापैकी जे BSNL दुय्यम सिम म्हणून वापरत आहेत, त्यांच्यासाठी कंपनीकडे अनेक उत्तम रिचार्ज प्लान आहेत. ग्राहक BSNL च्या स्वस्त योजना घेऊ शकतात, जे कमी किमतीत अधिक वैधता ऑफर करेल आणि तुमचे सिम देखील अॅक्टिव्ह राहिल.

Advertisement

या यादीतील सर्वात स्वस्त रिचार्ज 22 रुपये आहे, जे 90 दिवसांची वैधता देते. या व्हॉइस व्हाउचरमध्ये, सर्व लोकल आणि एसटीडी कॉलसाठी ग्राहकांना 30 पैसे प्रति मिनिट आकारले जातात. कंपनीकडे 75 आणि 94 रुपयांचे प्रीपेड प्लॅन देखील आहेत, जे 50 दिवस आणि 75 दिवसांच्या वैधतेसह येतात. 75 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 2 GB डेटा आणि 94 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 3 GB डेटा दिला जातो. दोन्ही प्लॅन कॉलसाठी 100 मिनिटांची ऑफर देखील देतात.

Advertisement

बीएसएनएलचा 88 रुपयांचा प्रीपेड प्लॅन देखील एक चांगला पर्याय असू शकतो. 90 दिवसांच्या वैधतेसह प्लॅन 0.8 पैसे/सेकंद दराने स्थानिक/एसटीडी कॉल ऑफर करतो. जर तुम्हाला तुमच्या दुय्यम नंबरमध्ये डेटा बॅकअप हवा असेल तर तुम्ही 198 रुपयांचा डेटा प्लान देखील रिचार्ज करू शकता. BSNL च्या 198 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 50 दिवसांसाठी 2GB/दिवस डेटा मिळतो.

Loading...
Advertisement

बीएसएनएल 84 दिवसांसह 106 रुपये आणि 107 रुपये प्रति सेकंद आणि प्रति मिनिट प्रीमियम प्लॅन देखील ऑफर करते. दोन्ही प्लॅन कोणत्याही नेटवर्कवर 100 मिनिटे मोफत कॉल देतात. यामध्ये 3 जीबी डेटाही देण्यात आला आहे. दोन्ही योजनांमध्ये पल्स रेटमध्ये फरक आहे. 106 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये कॉलसाठी प्रति सेकंद शुल्क आकारले जाते, तर 107 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये प्रति मिनिट कॉल शुल्क आकारले जाते.

Advertisement

‘Jio’-‘Airtel’ कडे आहेत ‘BSNL’ ला झटका देणारे प्लान; पहा, तुम्हाला किती मिळतील फायदे..?

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply