Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

फक्त जिओच नाही तर ‘या’ कंपन्याही देतात दररोज 3GB डेटा.. पहा, तुमच्यासाठी कोणता प्लान आहे बेस्ट

मुंबई : दूरसंचार कंपन्या त्यांच्या ग्राहकांना विविध प्रीपेड योजना ऑफर करतात. जास्त डेटा वापरकर्त्यांसाठी दररोज 1.5GB-2GB डेटा पुरेसा नाही. अशा परिस्थितीत, कंपनी अशा काही योजना देखील ऑफर करते, ज्यामध्ये अधिक डेटा उपलब्ध असतो. जर तुम्ही वर्क फ्रॉम होम करत असाल तसेच तुमचा इंटरनेटचा वापरही जास्त असेल तर तुम्ही दररोज 3 जीबी डेटा प्लान घेणे योग्य ठरेल. त्यामुळे तुमच्या सोयीसाठी, आम्ही Jio, Airtel आणि Vi च्या अशा काही योजनांची यादी तयार केली आहे, ज्यामध्ये दररोज 3GB डेटा मिळतो.

Advertisement

Reliance Jio
जिओ दररोज 3GB डेटासह अनेक योजना ऑफर करते आणि त्यांची किंमत 419 रुपयांपासून सुरू होते. जिओचा 419 रुपयांचा प्लॅन 28 दिवसांच्या वैधतेसह अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि दररोज 100 एसएमएससह दररोज 3GB डेटा ऑफर करतो.

Advertisement

जिओचा 601 रुपयांचा प्लॅन 28 दिवसांच्या वैधतेसह दररोज 3GB डेटा ऑफर करतो. याशिवाय प्लॅनमध्ये अमर्यादित व्हॉईस कॉल आणि दररोज 100 एसएमएस उपलब्ध आहेत. दैनंदिन 3GB डेटा व्यतिरिक्त, वापरकर्त्यांना एकूण 6GB अतिरिक्त डेटा देखील मिळतो. ही योजना Disney + Hotstar मोबाइल OTT प्लॅटफॉर्मच्या वार्षिक सबस्क्रिप्शनसह येते.

Advertisement

जिओचा 1199 रुपयांचा प्रीपेड प्लॅन 84 दिवसांच्या वैधतेसह दररोज 3GB डेटा, अमर्यादित कॉल आणि 100 SMS दररोज ऑफर करतो.
शेवटी, Jio एक वर्षाचा (365 दिवस वैधता) प्रीपेड प्लॅन ऑफर करतो, जो 4119 रुपयांमध्ये येतो आणि अमर्यादित कॉल, दररोज 3GB डेटा आणि 100 SMS प्रतिदिन ऑफर करतो.

Advertisement

Airtel
कंपनी 3GB डेटाचे काही प्रीपेड प्लॅन ऑफर करते, त्यापैकी एकही दीर्घकालीन योजना नाही. Airtel चा 599 रुपयांचा प्लान 28 दिवसांच्या वैधतेसह येतो आणि दररोज 3GB डेटा ऑफर करतो. या प्लॅनमध्ये Disney+ Hotstar मोबाइल OTT प्लॅटफॉर्मवर वार्षिक सबस्क्रिप्शनसह दररोज अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 100 SMS मिळतात.

Loading...
Advertisement

एअरटेलचा 699 रुपयांचा प्लॅन 56 दिवसांच्या वैधतेसह येतो आणि दररोज 3GB डेटासह अमर्यादित कॉल आणि दररोज 100 एसएमएस देखील ऑफर करतो. या योजना Amazon Prime Mobile Edition च्या मोफत चाचणीसह आणि Wynk Premium मध्ये प्रवेशासह देखील येतात.

Advertisement

Vodafone-Idea
कंपनीचे अनेक प्रीपेड प्लॅन आहेत जे दररोज 3GB इंटरनेट देतात. 3GB दैनिक डेटासह सर्वात स्वस्त प्लॅन 475 रुपयांपासून सुरू होतो, जो 28 दिवसांच्या वैधतेसह दररोज 3GB डेटा, अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 100 SMS दररोज ऑफर करतो. यादीतील पुढील प्लॅन 699 रुपयांचा आहे. हा प्लान 56 दिवसांच्या वैधतेसह येतो आणि दररोज 3GB डेटासह अमर्यादित कॉल आणि 100 SMS दररोज ऑफर करतो.

Advertisement

शेवटी, कंपनी दोन प्लॅन ऑफर करते जे डिस्ने+ हॉटस्टार मोबाइल OTT मध्ये प्रवेशासह येतात. 28 दिवसांच्या वैधतेसह 601 रुपयांचा प्लॅन आहे, ज्यामध्ये दररोज 3GB डेटा, अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि दररोज 100 SMS मिळतात. दररोज 3GB डेटा व्यतिरिक्त, वापरकर्त्यांना एकूण 16GB अतिरिक्त डेटा देखील मिळतो. दुसरीकडे, कंपनी 901 रुपयांच्या किमतीत दैनिक 3GB प्रीपेड प्लॅन ऑफर करते. हा प्लॅन 70 दिवसांच्या वैधतेसह येतो आणि दररोज 100 एसएमएससह अमर्यादित व्हॉइस कॉल ऑफर करतो.

Advertisement

जिओच्या ‘या’ प्लानमध्ये रोज मिळतोय 3GB डेटा; रिचार्ज करण्याआधी ठरवा कोणता प्लान आहे बेस्ट ?

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply