Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Jio की Airtel : कोणत्या कंपनीचा 1.5GB डेटा प्लान आहे स्वस्त..? ; जाणून घ्या, महत्वाची माहिती..

मुंबई : जेव्हापासून टेलिकॉम कंपन्यांनी रिचार्ज प्लानच्या किंमतीत वाढ केली आहे तेव्हापासून ग्राहक अशा प्लॅनच्या शोधात आहेत जे कमी किंमतीत अधिक फायदे देतात. अशा परिस्थितीत, कंपनी आपल्या ग्राहकांना टिकवून ठेवण्यासाठी काही किफायतशीर प्लान आणत असतात जे इतर कंपन्यांपेक्षा चांगले फायदे देतात. आज आम्ही तुम्हाला एअरटेल आणि रिलायन्स जिओच्या त्या प्लॅन्सबद्दल सांगणार आहोत जे दररोज 1.5GB डेटासह येतात. Airtel आणि Jio कंपन्यांकडे सर्वात स्वस्त प्लॅन कोणाकडे आहे ते जाणून घेऊ या..

Advertisement

Airtel 1.5GB डेटा प्लान
299 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये दररोज 1.5GB डेटा मिळतो. ज्यामध्ये 28 दिवसांची वैधता, दररोज 100 एसएमएस आणि अनलिमिटेड कॉल सुविधाही देण्यात आली आहे. 479 रुपयांच्या दैनंदिन 1.5GB डेटा प्लॅनची ​​वैधता 56 दिवस आहे. हे अमर्यादित कॉल आणि दररोज 100 एसएमएस ऑफर करते. 666 रुपयांचा 1.5GB डेटा प्लान 84 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. यामध्ये दररोज 100 एसएमएस, अमर्यादित कॉल आणि OTT प्लॅटफॉर्म सबस्क्रिप्शन देखील उपलब्ध आहे. एअरटेल विंक फ्री म्युझिक, फ्री हॅलो ट्यून आणि एअरटेल थँक्स अॅप मोफत सदस्यता मिळते. याशिवाय Amazon Prime Video चे मोबाइल एडिशन सबस्क्रिप्शन 30 दिवसांसाठी मोफत उपलब्ध आहे.

Advertisement

719 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये दररोज 1.5 जीबी डेटा मिळतो. जे 84 दिवसांच्या वैधतेसह येते. या प्लॅनमध्ये दररोज 100 एसएमएस, अनलिमिटेड कॉल सुविधा उपलब्ध आहे. याशिवाय अॅमेझॉन प्राइम मोबाइल एडिशन 30 दिवसांसाठी मोफत सबस्क्रिप्शन मिळते. एअरटेल विंक फ्री म्युझिक, फ्री हॅलो ट्यून आणि एअरटेल थँक्स अॅपवर देखील विनामूल्य प्रवेश मिळतो.

Loading...
Advertisement

Jio 1.5GB डेटा प्लान
जिओच्या 199 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये दररोज 1.5GB डेटा मिळतो. हा प्लान 14 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. यामध्ये एकूण 300 एसएमएस आणि अनलिमिटेड कॉल सुविधा उपलब्ध आहे. यात आणखी एक प्लॅन आहे जो फक्त 199 रुपयांचा आहे. यामध्ये 23 दिवसांची वैधता आणि दररोज 1.5GB डेटा मिळण्याव्यतिरिक्त, दररोज 100 SMS उपलब्ध आहेत. 239 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 28 दिवसांची वैधता उपलब्ध आहे. यामध्ये दररोज 100 एसएमएस आणि दररोज 1.5 जीबी डेटा मिळतो.

Advertisement

479 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये दररोज 1.5GB डेटा मिळतो, जो 56 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. 666 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 1.5GB दैनिक डेटा देखील उपलब्ध आहे. त्याची वैधता 84 दिवस आहे. 2,545 रुपयांचा प्लॅन देखील आहे, ज्याची वैधता 336 दिवस म्हणजेच 1 वर्ष आहे. यामध्ये दररोज 1.5GB डेटा आणि अमर्यादित कॉल आणि 100 SMS मिळतात.

Advertisement

200 रुपयांपेक्षा कमी किंमतीत 56GB डेटा; रिचार्जआधी चेक करा कोणता प्लान आहे बेस्ट ?

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply