Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

200 रुपयांपेक्षा कमी किंमतीत 56GB डेटा; रिचार्जआधी चेक करा कोणता प्लान आहे बेस्ट ?

मुंबई : Airtel, Vodafone आणि Reliance Jio कडे त्यांच्या ग्राहकांना विविध फायदे देणारे अनेक प्रीपेड प्लॅन आहेत. बहुतेक लोक रिचार्ज योजना शोधतात ज्या कमी किमतीत चांगले फायदे देतात. मात्र दरवाढीनंतर स्वस्त रिचार्जची संख्या लक्षणीयरीत्या कमी झाली आहे. जर तुम्ही बजेटमध्ये रिचार्ज प्लान शोधत असाल तर ही बातमी तुमच्यासाठी आहे. येथे आम्ही Airtel, Jio आणि Vi च्या 200 रुपयांच्या अंतर्गत प्रीपेड प्लॅनची ​​माहिती देत ​​आहोत. यापैकी कोणती योजना तुमच्यासाठी फायदेशीर आहे ते तुम्ही ठरवू शकता.

Advertisement

एअरटेलचे तीन प्रीपेड प्लॅन आहेत ज्यांची किंमत 200 रुपयांपेक्षा कमी आहे. 179 रुपये, 155 आणि 99 रुपये. एअरटेलच्या 179 रुपयांच्या प्रीपेड प्लॅनमध्ये 28 दिवसांच्या कालावधीसाठी 2GB डेटा, मोफत कॉल आणि 300 SMS मिळतात. याशिवाय, तुम्ही प्लॅनमध्ये 30 दिवसांसाठी मोफत Amazon प्राइम मोबाइल सबस्क्रिप्शन, मोफत Hello Tunes आणि मोफत Wynk Music देखील मिळवू शकता.

Advertisement

एअरटेलच्या 155 रुपयांच्या प्रीपेड प्लॅनमध्ये एकूण 1GB डेटा, 300 SMS आणि अमर्यादित कॉल मिळतात. प्लॅनची ​​वैधता फक्त 24 दिवसांची आहे. Airtel च्या Rs 179 च्या प्लॅन प्रमाणेच अतिरिक्त फायद्यांसह येतो. एअरटेलचा 99 रुपयांचा प्लॅन हा 28 दिवसांसाठी 200MB डेटासह एक स्मार्ट रिचार्ज पर्याय आहे. कॉल विनामूल्य नाहीत आणि 1 पैसे/सेकंद शुल्क आकारले जाते.

Advertisement

Jio 199 प्रीपेड प्लॅन
199 रुपयांमध्ये, तुम्हाला 23 दिवसांच्या वैधतेसह दररोज 1.5 GB डेटा मिळेल. यामध्ये अमर्यादित कॉल, दररोज 100 एसएमएस आणि जिओ अॅप सबस्क्रिप्शन (subscription) दिले जाईल.

Advertisement

Jio च्या 179 प्रीपेड प्लॅनमध्ये 24 दिवसांची वैधता (validity) आणि दररोज 1 GB डेटा ऑफर करतो. याबरोबरच अमर्यादित कॉल, दररोज 100 एसएमएस आणि जिओ अॅप सबस्क्रिप्शनही मिळेल.

Loading...
Advertisement

Jio 149 रुपयांचा प्रीपेड प्लॅन 20 दिवसांच्या वैधतेसह दररोज 1 GB डेटा देतो. यात अमर्यादित कॉल, दररोज 100 एसएमएस आणि Jio अॅप सदस्यत्व देखील असेल.

Advertisement

Jio 119 रुपयांचा प्रीपेड प्लॅन तुम्हाला 14 दिवसांच्या वैधतेसह दररोज 1.5 GB डेटा मिळेल. याबरोबरच अमर्यादित कॉल, एकूण 300 एसएमएस आणि जिओ अॅप सबस्क्रिप्शन दिले जाईल.

Advertisement

Vodafone Idea कंपनीकडे 200 रुपयांच्या श्रेणीतील काही प्रीपेड योजना आहेत. 155 रुपयांचा प्रीपेड प्लॅन (prepaid recharge plan) 24 दिवसांसाठी अमर्यादित कॉल, 300 SMS आणि 1 GB डेटा ऑफर करतो. 149 रुपयांचा आणखी एक प्रीपेड प्लॅन आहे, जो 21 दिवसांसाठी 1GB डेटा आणि अमर्यादित व्हॉइस कॉल ऑफर करतो. विशेष म्हणजे, या प्लॅनमध्ये एसएमएसचा कोणताही लाभ उपलब्ध नाही.

Advertisement

199 रुपयांचा प्रीपेड प्लॅनमध्ये दररोज 1GB डेटा, 100 SMS/दिवस आणि 18 दिवसांसाठी मोफत कॉल उपलब्ध आहे. 200 रुपयांपेक्षा कमी ग्राहकांसाठी कंपनीकडे आणखी एक 179 रुपयांचा प्लॅन आहे. यामध्ये 28 दिवस मोफत कॉल, 2GB डेटा आणि 300 SMS मिळतात.

Advertisement

Reliance Jio ला जोरदार झटका..! म्हणून ‘इतक्या’ ग्राहकांनी सोडली साथ; पहा, काय आहे नेमके कारण..?

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply