Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

जिओच्या ‘या’ प्लानमध्ये रोज मिळतोय 3GB डेटा; रिचार्ज करण्याआधी ठरवा कोणता प्लान आहे बेस्ट ?

मुंबई : रिलायन्स जिओकडे प्रीपेड रिचार्ज प्लॅनची ​​मोठी यादी आहे. जिओकडे काही रिचार्ज प्लॅन आहेत जे कमी डेटा वापरणाऱ्या मोबाइल वापरकर्त्यांसाठी बेस्ट आहेत. दीर्घ वैधतेसह या प्लॅनमध्ये मोफत कॉल देखील उपलब्ध आहे. जिओचे काही रिचार्ज प्लॅन आहेत ज्यात युजर्सना दररोज 3GB डेटा मिळतो. जिओकडे अशा 4 रिचार्ज योजना आहेत, ज्या वापरकर्त्यांना दररोज अधिक डेटाची आवश्यकता असते त्यांच्यासाठी हे योग्य आहे. चला जाणून घेऊया जिओचे हे कोणते प्लॅन आहेत जे दररोज 3GB डेटा देतात आणि त्यांचे इतर कोणते फायदे मिळतात.

Advertisement

रिलायन्स जिओच्या 419 रुपयांच्या रिचार्ज प्लॅनमध्ये 28 दिवसांची वैधता उपलब्ध आहे. प्लॅनमध्ये दररोज 3GB डेटा दिला जातो. म्हणजेच या प्लॅनमध्ये एकूण 84GB डेटा उपलब्ध आहे. प्लॅनमध्ये कोणत्याही नेटवर्कवर फ्री कॉल लाभ मिळतो. तसेच, दररोज 100 एसएमएस पाठवण्याची सुविधा आहे. प्लॅनमध्ये Jio अॅप फ्री सब्सक्रिप्शन देखील उपलब्ध आहे.

Advertisement

Reliance Jio च्या 601 रुपयांच्या प्लान मध्ये Disney + Hotstar चे सदस्यत्व 1 वर्षासाठी उपलब्ध आहे. प्लॅनमध्ये 28 दिवसांची वैधता उपलब्ध आहे. प्लॅनमध्ये दररोज 3GB डेटा मिळतो. याशिवाय 6GB अतिरिक्त डेटा देण्यात आला आहे. म्हणजेच प्लॅनमध्ये एकूण 90GB डेटा उपलब्ध आहे. या प्लॅनमध्ये कोणत्याही नेटवर्कवर मोफत कॉल लाभ मिळतो. तसेच, दररोज 100 एसएमएस पाठवण्याची सुविधा आहे. प्लॅनमध्ये Jio अॅप मोफत सबस्क्रिप्शन उपलब्ध आहे.

Loading...
Advertisement

रिलायन्स जिओच्या या प्लानमध्ये 84 दिवसांची वैधता उपलब्ध आहे. प्लॅनमध्ये दररोज 3GB डेटा दिला जातो. म्हणजेच प्लॅनमध्ये एकूण 252GB डेटा देण्यात आला आहे. प्लॅनमध्ये कोणत्याही नेटवर्कवर अमर्यादित कॉल उपलब्ध आहे. म्हणजेच, तुम्ही देशभरात कुठेही मोफत कॉल करू शकता. प्लॅनमध्ये दररोज 100 एसएमएस पाठवण्याची सुविधा देण्यात आली आहे. तसेच, Jio अॅप मोफत सबस्क्रिप्शन उपलब्ध आहे.

Advertisement

रिलायन्स जिओचा एक प्लॅन 4199 रुपयांचा आहे. जिओच्या या प्लानमध्ये 365 दिवसांची वैधता उपलब्ध आहे. प्लॅनमध्ये दररोज 3GB डेटा दिला जातो. म्हणजेच प्लॅनमध्ये एकूण 1095 GB डेटा उपलब्ध आहे. प्लॅनमध्ये कोणत्याही नेटवर्कवर फ्री कॉल लाभ मिळतो. तसेच, दररोज 100 एसएमएस पाठवण्याची सुविधा आहे. प्लॅनमध्ये जिओ अॅप फ्री सब्सक्रिप्शनही दिले जाते.

Advertisement

आता जिओ सुद्धा मैदानात..! गुगल-एअरटेलच्या भागीदारीनंतर जिओनेही केली मोठी डील; जाणून घ्या..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply