Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

कमी पैशातील प्लान शोधताय..? ; मग, हे आहेत BSNL चे सुपर प्लान; पहा, किती देतात फायदे..?

मुंबई : जर तुम्ही प्रीपेड प्लॅन शोधत असाल जो भरपूर फायदे आणि खूप कमी खर्चासह येतो, तर तुम्ही BSNL कडे आपल्यासाठी असे अनेक प्लान आहेत. त्यामुळे तुम्ही या प्लानचा विचार करू शकता. कारण, सध्या बीएसएनएल ही अशी एक कंपनी आहे, जिने अद्याप रिचार्ज दरवाढ केलेली नाही. बाकीच्या खासगी कंपन्यांनी मनमानीपणे रिचार्ज प्लानचे दर वाढ केली आहे. बीएसएनएलचे हे प्लॅन कॉल आणि डेटा दोन्हीचा लाभ देतात. येथे आम्ही BSNL कडून काही अतिशय किफायतशीर व्हॉईस कॉल व्हाउचर नोंदणी केले आहेत जे तुमच्या बजेटमध्ये आहेत. चला तर मग, या प्लानबद्दल आधिक माहिती घेऊ या..

Advertisement

यादीतील पहिले दोन प्लॅन खूप स्वस्त आहेत. BSNL फक्त 49 रुपयांमध्ये 24 दिवसांच्या वैधतेसाठी एकूण 2GB डेटासह 100 मिनिटे मोफत व्हॉइस कॉल ऑफर करते. BSNL चा आणखी एक प्लान 99 रुपयांमध्ये येतो. यामध्ये अमर्यादित व्हॉईस कॉल 22 दिवसांच्या वैधतेसाठी उपलब्ध आहेत. BSNL व्हाउचर Voice_135 देखील आहे जे 135 रुपयांमध्ये 24 दिवसांच्या वैधतेसाठी 1440 मिनिटे व्हॉइस कॉल प्रदान करते. BSNL च्या 118 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 26 दिवसांच्या वैधतेच्या कालावधीसाठी अमर्यादित व्हॉइस कॉलसह प्रतिदिन 0.5GB डेटा मिळतो. दुसरीकडे, BSNL चा STV_147 रुपयांचा पॅक आहे, या 147 रुपयांमध्ये एकूण 10GB डेटा आणि 30 दिवसांच्या वैधतेसाठी अमर्यादित व्हॉईस कॉल आणि BSNL ट्यूनमध्ये प्रवेश प्रदान करतो.

Advertisement

BSNL 185 रुपयांमध्ये 28 दिवसांच्या वैधतेच्या कालावधीसाठी 1GB डेटासह 100 SMS प्रतिदिन अमर्यादित व्हॉइस कॉल ऑफर करते. हा प्लॅन बीएसएनएल ट्यून्समध्ये प्रवेश देखील प्रदान करतो. BSNL चा Voice_187 रुपयांचा पॅक 28 दिवसांच्या वैधतेसाठी 100 SMS/दिवसासह मोफत व्हॉइस कॉल ऑफर करतो, परंतु 187 रुपयांमध्ये 2GB डेटा प्रतिदिन मिळतो. BSNL च्या STV_247 प्लॅनची ​​किंमत 247 रुपये आहे ज्यात 30 दिवसांच्या वैधतेच्या कालावधीसाठी अमर्यादित व्हॉईस कॉलसह दररोज 100 एसएमएस ऑफर केले जातात. हा प्लान एकूण 50GB डेटा देखील ऑफर करतो आणि BSNL Tunes आणि EROS Now चे मोफत सबस्क्रिप्शन ऑफर करतो.

Loading...
Advertisement

BSNL च्या 298 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 56 दिवसांच्या वैधतेसाठी 100 SMS/दिवस मोफत व्हॉईस कॉल उपलब्ध आहेत. या प्लॅनमध्ये दररोज 1GB डेटा आणि 56 दिवसांसाठी EROS Now चे मोफत सबस्क्रिप्शन दिले जाते.

Advertisement

BSNL चे तीन रिचार्ज प्लान..! Jio-Airtel पेक्षा आहेत आधिक फायदेशीर; पहा, कंपनीने काय दिलेत फायदे..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply