Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

कमी पैशात स्मार्टफोन घ्यायचाय..? ; मग, लवकरच येतोय ‘हा’ दमदार स्मार्टफोन; पहा, काय आहेत हटके फिचर..

मुंबई : देशात अनेक कंपन्यांचे स्मार्टफोन आहेत. जास्त स्टोरेज असलेलेही फोन आहेत. मात्र, हे फोन प्रत्येक जण विकत घेईल असे मात्र नाही. जर तुमचे बजेट खूप कमी असेल आणि तुम्हाला भारी रॅम असलेला फोन घ्यायचा असेल, तर TECNO चा नवीन फोन लवकरच लाँच होणार आहे. खरं तर, Tecno ने जानेवारीमध्ये Spark 8 लाइनअप सादर केली होती. त्यानंतर Pova 5G ने या महिन्याच्या सुरुवातीला लाँच करण्यात आला होता.

Advertisement

Tecno Spark 8C Android 11 (Go Edition) वर चालतो, व्हर्च्युअल मेमरी आणि ड्युअल रियर कॅमेरा मॉड्यूल आहे. फोनची किंमत देशात 8,000 रुपयांपेक्षा कमी असू शकते. चला Tecno Spark 8C, त्याची वैशिष्ट्ये, किंमत किती आहे, याबाबत आधिक माहिती घेऊ या..

Advertisement

कंपनीने नुकतेच आपल्या ट्विटर हँडलवर म्हटले आहे, की Tecno Spark 8C लवकरच देशात येणार आहे. फोन Amazon वर विकला जाईल. Passionategeekz च्या नवीन अहवालात असे म्हटले आहे, की फोनची किंमत 8,000 रुपयांपेक्षा कमी असेल. फोनमध्ये विस्तारण्यायोग्य व्हर्च्युअल रॅम (3GB पर्यंत) साठी सपोर्ट असेल, जो भविष्यात OTA अपडेटद्वारे उपलब्ध होईल.

Loading...
Advertisement

Tecno Spark 8C मध्ये 6.6 इंच FHD+ 90hz डॉट नॉच डिस्प्ले आहे. फोन मेमरी फ्यूजन तंत्रज्ञानास समर्थन देतो जे फोनमध्ये 3GB पर्यंत रॅम जोडू शकते. फोन 3GB RAM आणि 64GB ऑनबोर्ड स्टोरेजसह जोडलेला आहे. फोन क्वाड कोअर प्रोसेसरने सुसज्ज असेल. फोनमध्ये 8MP सेल्फीसह 13MP डुअल रियर कॅमेरा आहे. फोनमध्ये 5000mAh ची बॅटरी मिळेल. सुरक्षिततेसाठी फोनमध्ये मागील काउंटर फिंगरप्रिंट स्कॅनर आहे. फोनवरील कनेक्टिव्हिटी पर्यायांमध्ये 4G LTE, Wi-Fi, ब्लूटूथ, FM रेडिओ, GPS/ A-GPS, NFC आणि चार्जिंग आणि डेटा ट्रान्सफरसाठी मायक्रो-USB पोर्ट समाविष्ट आहे.

Advertisement

Nokia चा धमाका..! सॅमसंग, शाओमीला मिळणार जोरदार टक्कर; आलाय ‘हा’ दमदार स्मार्टफोन

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply