Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

भन्नाट ऑफर : ‘त्या’ क्रेडीट कार्डद्वारे भरा पेट्रोल-डीझेल; कारण फ्लाईट तिकीट आहे फ्री

मुंबई : तुमची स्वतःची कार किंवा इतर मित्रांच्या कोणत्याही गाडीत (Car / Motor Vehicle) तुम्ही क्रेडिट कार्डने (Credit Card) पेट्रोल-डिझेल भरण्याची ही खास संधी आहे. कारण असे करून तुम्ही विमानानेही प्रवास करू शकता. आज क्रेडिट कार्डबद्दल सांगत आहोत, ज्याद्वारे तुम्ही तुमच्या मोटरमध्ये इंधन भरल्यास तुम्हाला चारपट जास्त रिवॉर्ड पॉइंट्स मिळतील. या रिवॉर्ड पॉइंटसह (Credit Card Reward Points) तुम्ही विनामूल्य फ्लाइट तिकिटे (Flight Ticket) मिळवू शकता.

Loading...
Advertisement

इंडिगो (Indigo) आणि इंडियन ऑइल (Indian Oil) : भारतातील आघाडीची एअरलाइन इंडिगोने यासाठी इंडियन ऑईलशी हातमिळवणी केली आहे. इंडिगोकडून मिळालेल्या माहितीनुसार, त्याच्या 6E रिवॉर्ड्स का-चिंग क्रेडिट कार्ड धारकांना (6E रिवॉर्ड्स का-चिंग क्रेडिट कार्ड) (6E Rewards ka-ching credit card) आता इंडियन ऑइल पंपांवर इंधन भरण्यासाठी अतिरिक्त रिवॉर्ड पॉइंट्स मिळतील. इंडिगो का-चिंग कार्डधारकांना इंडियन ऑइलच्या आउटलेटवर इंधन आयटमवर खर्च केल्याबद्दल 4% पर्यंत प्रवेगक रिवॉर्ड पॉइंट मिळतील. या प्रवेगक रिवॉर्ड पॉइंटसह, का-चिंग कार्डधारक पेट्रोल किंवा डिझेलच्या दैनंदिन खरेदीवर 6E रिवॉर्ड्ससह विनामूल्य फ्लाइट तिकीट मिळवू शकतील. इंडिगोने का-चिंग क्रेडिट कार्डसाठी देशातील अनेक खासगी बँकांशी करार केला आहे. यामध्ये एचडीएफसी बँक (HDFC Bank) आणि कोटक महिंद्रा बँकेचा (Kotak Mahindra Bank)  समावेश आहे. या कार्डच्या ग्राहकांना इंडिगोच्या मोफत विमान तिकिटासह अनेक सुविधा मिळतात.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply