Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

भारीच.. कमी पैशांत फायदा जास्त..! मिळतोय तब्बल 3300GB डेटा; ‘हे’ आहेत कंपन्यांचे स्वस्त ब्रॉडबँड प्लान

मुंबई : सध्या इंटरनेटला मागणी प्रचंड वाढली आहे. त्यामुळे टेलिकॉम कंपन्यांनी त्यानुसार रिचार्ज प्लान तयार केले आहेत. आता लोक असे प्लान घेतात ज्यामध्ये कमी किंमतीत जास्त डेटा दिला जातो. तुम्हीही तुमच्यासाठी अशाच योजना शोधत असाल, तर आम्ही तुमच्या मदतीसाठी येथे आहोत. येथे आम्ही तुम्हाला BSNL, Jio आणि Airtel च्या काही सर्वोत्तम आणि स्वस्त ब्रॉडबँड प्लॅनबद्दल सांगत आहोत. 329 रुपयांच्या सुरुवातीच्या किंमतीसह, या प्लॅनमध्ये तुम्हाला 3300GB पर्यंत डेटा आणि अमर्यादित कॉलसह अनेक उत्तम फायदे मिळतील.

Advertisement

BSNL फायबरचा हा प्लॅन नुकताच लाँच करण्यात आला आहे. बीएसएनएल फायबर एंट्री (bsnl fiber entry) असे या प्लॅनचे नाव आहे. 329 रुपयांच्या मासिक किंमतीत या प्लॅनमध्ये तुम्हाला इंटरनेट वापरासाठी एकूण 1000 GB डेटा मिळेल. हा प्लान 20Mbps चा इंटरनेट स्पीड देतो. प्लॅनमध्ये उपलब्ध डेटा मर्यादा संपल्यानंतर, इंटरनेटचा वेग 2Mbps पर्यंत कमी होतो. याशिवाय कंपनी 449 रुपयांचा आणखी एक ब्रॉडबँड प्लान देत आहे. यामध्ये तुम्हाला 30Mbps चा इंटरनेट स्पीड आणि 3300GB डेटा मिळेल.

Advertisement

एअरटेल 499 रुपयांचा प्लान
या प्लॅनमध्ये कंपनी इंटरनेट वापरण्यासाठी अमर्यादित डेटा (FUP मर्यादा 3300 GB) दिला जात आहे. या प्लानमध्ये तुम्हाला 40Mbps चा इंटरनेट स्पीड मिळेल. प्लॅनमध्ये, कंपनी देशभरातील कोणत्याही नेटवर्कवर अमर्यादित कॉल देखील देत आहे. या प्लॅनमध्ये उपलब्ध असलेल्या अतिरिक्त फायद्यांमध्ये विंक म्युझिक मोफत सदस्यता समाविष्ट आहे.

Loading...
Advertisement

रिलायन्स जिओ फायबरचा 399 रुपयांचा प्लान
Jio Fiber च्या या प्लानमध्ये तुम्हाला 30Mbps चा इंटरनेट स्पीड मिळेल. प्लॅनमध्ये कंपनी यूजर्सना इंटरनेट वापरण्यासाठी 3300 जीबी डेटा देत आहे. योजना 30 दिवसांच्या वैधतेसह देशभरातील सर्व नेटवर्कसाठी अमर्यादित कॉल फायदे देखील देते.

Advertisement

तीन महिन्यांचे बेस्ट रिचार्ज प्लान; पहा, कोणता प्लान आहे फायद्याचा; जाणून घ्या, डिटेल..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply