Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

‘या’ दोन प्लानमध्ये आहे जबरदस्त टक्कर..! फक्त एक दिवसाचा आहे फरक; पहा, कोणता प्लान ठरेल बेस्ट ?

मुंबई : रिलायन्स जिओ आणि व्होडाफोन आयडिया (VI) त्यांच्या संबंधित ग्राहकांसाठी सर्वोत्तम योजना ऑफर करतात. परंतु बर्‍याच वेळा दोन्ही कंपन्या एकाच किंमतीवर वेगवेगळ्या फायद्यांसह योजना ऑफर करतात, ज्यामुळे वापरकर्त्यांच्या मनात संभ्रम निर्माण होतो, की त्यांनी कोणत्या कंपनीचा प्लॅन रिचार्ज करावा. आज आम्ही तुम्हाला Jio आणि Vi च्या अशाच एका प्लानबद्दल सांगणार आहोत. आम्ही व्होडाफोन आणि रिलायन्स जिओच्या 149 रुपयांच्या प्लॅनची ​​तुलना करणार आहोत, त्यानंतर तुम्हाला समजेल की तुमच्यासाठी दोन्हीपैकी कोणता प्लान सर्वोत्तम आहे.

Advertisement

जिओचा 149 रुपयांचा प्लॅन
रिलायन्स जिओच्या 149 रुपयांच्या प्लॅनची ​​वैधता (validity) 20 दिवसांची आहे. जिओच्या या प्लॅनमध्ये यूजर्सना दररोज 1GB डेटा दिला जातो. म्हणजेच या प्लॅनमध्ये एकूण 20GB डेटा उपलब्ध आहे. या प्लॅनमध्ये कोणत्याही नेटवर्कवर मोफत कॉल लाभ मिळतो. प्लॅनमध्ये दररोज 100 एसएमएस पाठवण्याची सुविधा देण्यात आली आहे. याबरोबरच Jio TV, JioCinema, Jio Security आणि JioCloud चे सबस्क्रिप्शनही मोफत उपलब्ध आहे.

Advertisement

व्होडाफोन आयडियाचा 149 रुपयांचा प्लॅन
Vodafone-Idea च्या 149 रुपयांच्या प्लानबद्दल सांगितले तर कंपनी यामध्ये 21 दिवसांची वैधता देत आहे. प्लॅनमध्ये इंटरनेट वापरण्यासाठी 1 GB डेटा दिला जात आहे. कंपनीचा हा प्लान अमर्यादित कॉल लाभासह येतो. प्लॅनमध्ये मोफत एसएमएसचा फायदा नसल्यामुळे वापरकर्त्यांना त्रास होऊ शकतो.

Loading...
Advertisement

Vodafone Idea आणि Jio च्या 149 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये कोणाचा प्लॅन सर्वोत्तम आहे हे ठरवणे मोठे आव्हान आहे. कारण या दोन्ही योजना वैशिष्ट्यांच्या बाबतीत एकमेकांना कठीण स्पर्धा देतात. अशा परिस्थितीत, कोणती योजना सर्वोत्तम आहे हे ठरवणे कठीण आहे, परंतु तुम्ही तुमच्या गरजेनुसार या योजनांची तुलना करू शकता. या दोन प्लॅनमधील फरक 1 दिवसाची वैधता आहे, खरं तर Vodafone-Idea चा प्लान Jio पेक्षा एक दिवस जास्त टिकतो. दुसरीकडे, जर तुम्हाला एसएमएसची गरज असेल, तर जिओचा प्लॅन तुमच्यासाठी सर्वोत्तम असेल कारण मोफत एसएमएसचा लाभ Vodafone-Idea च्या प्लानमध्ये समाविष्ट नाही.

Advertisement

तीन महिन्यांचे बेस्ट रिचार्ज प्लान; पहा, कोणता प्लान आहे फायद्याचा; जाणून घ्या, डिटेल..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply