Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

तीन महिन्यांचे बेस्ट रिचार्ज प्लान; पहा, कोणता प्लान आहे फायद्याचा; जाणून घ्या, डिटेल..

मुंबई : Reliance Jio, Vodafone-Idea (Vi) आणि Airtel द्वारे विविध प्रकारचे रिचार्ज प्लॅन ऑफर केले जातात. तथापि, जास्त वैधता योजनांमध्ये 84 दिवसांच्या रिचार्ज प्लॅनला अधिक प्राधान्य दिले जाते. परंतु या योजनांची किंमत जास्त आहे, जी एक मोठी समस्या आहे. अशा परिस्थितीत आज आम्ही Airtel, Vodafone-Idea आणि Jio चे 84 दिवसांचे रिचार्ज प्लॅन आणले आहेत जे 500 रुपयांपेक्षा कमी आहेत. हे सर्व रिचार्ज प्लॅन अशा यूजर्ससाठी आहेत जे कमी इंटरनेट डेटा वापरतात. या सर्व प्लॅनमध्ये अनलिमिटेड कॉल सुविधा उपलब्ध आहे. याबरोबरच Amazon Prime Video सारख्या अनेक OTT अॅप मोफत सबस्क्रिप्शनही या प्लॅनमध्ये दिले जाते.

Advertisement

jio 365 योजना

Advertisement

84 दिवसांच्या वैधतेसह जिओचा सर्वात स्वस्त प्लॅन 365 रुपयांचा आहे. या प्लॅनमध्ये एकूण 6 GB डेटा उपलब्ध आहे. या प्लॅनमध्ये अमर्यादित कॉल आणि 1000 एसएमएस उपलब्ध आहेत. याशिवाय JioTV, JioCinema, JioSecurity आणि JioCloud ची सुविधा उपलब्ध आहे.

Advertisement

Vodafone-Idea 459 योजना

Loading...
Advertisement

Vodafone-Idea चा 459 रुपयांचा प्लान 6 GB च्या एकूण डेटा मर्यादेसह येतो. जर युजर्सना हवे असेल तर ते एका दिवसात 6 GB डेटा वापरू शकतात किंवा ते 84 दिवस वापरू शकतात. तसेच, अमर्यादित कॉल सुविधा 84 दिवसांसाठी उपलब्ध आहे. याशिवाय 1000 एसएमएस ऑफर केले आहेत. Vi Movies & TV फोनचे मोफत सबस्क्रिप्शन दिले आहे.

Advertisement

एअरटेल 455 प्लॅन

Advertisement

एअरटेलच्या 455 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये एकूण 6 जीबी डेटा दिला जातो. हा प्लॅन 84 दिवसांचा आहे. याबरोबर अनलिमिटेड कॉल आणि 900 एसएमएस सुविधाही उपलब्ध आहे. हा प्लॅन प्राइम व्हिडिओ मोबाइल एडिशन, फ्री हॅलो ट्यून, विंक म्युझिक फ्री ऑफर करतो.

Advertisement

‘जिओ’च्या ग्राहकांसाठी आनंदाची बातमी.. ‘या’ युजर्सना मिळणार दोन दिवस मोफत सेवा..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply