Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वाव.. सॅमसंगच्या ‘या’ स्मार्टफोनवर मिळतोय 17 हजारांचा डिस्काउंट; पहा, कुठे सुरू आहे भन्नाट ऑफर..?

मुंबई : जर तुम्ही सॅमसंग कंपनीचा स्मार्टफोन खरेदी करण्याचा विचार करत असाल तर ही बातमी तुमच्यासाठी आहे. वास्तविक, सॅमसंगचा फ्लॅगशिप फोन Galaxy S20 FE साठी Amazon वर खूप मोठी सूट दिली जात आहे. या स्मार्टफोनवर सुरू असलेली ही सवलत अद्याप संपलेली नाही. हा फोन 19,909 रुपयांनी स्वस्त मिळत आहे. सॅमसंगच्या वेबसाइटवर या फोनची किंमत 39,999 रुपये आहे. पण तुम्हाला हवे असल्यास, तुम्ही हा फोन Amazon वर चालणाऱ्या सेलमधून 23,099 रुपयांना खरेदी करू शकता.

Advertisement

Amazon वर Galaxy S20 FE ची किंमत 36,990 रुपये ठेवण्यात आली आहे. तुम्हाला अतिरिक्त सवलत हवी असल्यास, तुम्ही तुमचा जुना फोन एक्सचेंज करू शकता आणि तुम्हाला या फोन एक्सचेंजवर 14,900 रुपयांची सूट मिळू शकते. तसेच, तुमच्याकडे फेडरल बँकेचे क्रेडिट कार्ड असल्यास, तुम्हाला 10% सूट मिळू शकते ज्याद्वारे तुम्हाला 2000 रुपयांपर्यंत सूट मिळू शकते. म्हणजेच, या सर्व डिस्काउंट ऑफरनंतर तुम्ही हा फोन फक्त 23,099 रुपयांमध्ये खरेदी करू शकाल.

Loading...
Advertisement

या स्मार्टफोनमध्ये 6.5 इंच 120Hz फुल एचडी+ डिस्प्ले आहे. यात ट्रिपल रियर कॅमेरा सेटअप आहे ज्याचा मुख्य सेन्सर 12MP आहे. याशिवाय, 12MP अल्ट्रा-वाइड लेन्स आणि 30X स्पेस झूमसह 8MP टेलिफोटो लेन्स देखील आहे. त्याच वेळी, फोनमध्ये 25W फास्ट चार्जिंग सपोर्टसह 4500mAh बॅटरी आहे, जी वायरलेस चार्जिंग वैशिष्ट्यांसह येते. याशिवाय स्नॅपड्रॅगन 865 प्रोसेसर देण्यात आला आहे. तसेच 128GB अंतर्गत स्टोरेज देण्यात आले आहे. हे 1TB पर्यंत विस्तार होणारे स्टोरेजला समर्थन देते.

Advertisement

वाव.. ‘ही’ स्मार्टफोन कंपनी ठरली देशात नंबर वन; जाणून घ्या, सॅमसंगचा नंबर कितवा..?

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply