Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

भारीच.. एकदा रिचार्ज करा अन् मिळवा 100GB डेटा; दोन महिने रिचार्ज विसरा; पहा, कोणता आहे प्लान..?

मुंबई : BSNL आपल्या ग्राहकांसाठी अनेक प्रीपेड रिचार्ज प्लॅन ऑफर करत आहे. जर तुम्ही 60 दिवसांची वैधता असलेला प्लान शोधत असाल तर बीएसएनएलच्या पोर्टफोलिओमध्ये अशा अनेक योजना उपलब्ध आहेत. या प्लॅन्समध्ये, 60 दिवसांपर्यंत वैधतेसह, अनेक सेवांचा लाभ देखील उपलब्ध आहे. कंपनी 447 रुपयांचा प्लान देखील ऑफर करते, ज्यामध्ये यूजर्सना Eros Now चे सबस्क्रिप्शन देखील मिळत आहे. याबरोबरच या प्लानमध्ये BSNL Tunes ची सुविधा देखील उपलब्ध आहे. रिचार्ज प्लॅनमध्ये, वापरकर्त्यांना 100GB डेटासह दररोज 100 SMS दिले जात आहेत.

Advertisement

याबरोबरच बीएसएनएलच्या प्लानमध्ये अनलिमिटेड व्हॉईस कॉल सुविधाही दिली जात आहे. FUP मर्यादा पूर्ण झाल्यानंतर, वापरकर्त्यांना 80Kbps च्या वेगाने डेटा देखील मिळेल. या प्लॅनमध्ये तुम्हाला एकूण 100GB डेटा मिळत असल्याने तुम्हाला दररोज डेटाची काळजी करण्याची गरज नाही. म्हणजेच, या प्लानमध्ये यूजर्सला कोणत्याही डेली लिमिटशिवाय डेटा दिला जात आहे. जर तुम्ही किफायतशीर प्लान शोधत असाल, तर BSNL चा 247 रुपयांचा प्लान हा एक चांगला पर्याय आहे. तथापि, या प्लॅनमध्ये 447 रुपयांमध्ये अर्धा लाभ देखील उपलब्ध आहे.

Loading...
Advertisement

BSNL ग्राहकांना 247 रुपयांमध्ये एकूण 50GB डेटा मिळतो, ज्याची वैधता 30 दिवस असते. या प्लानमध्ये यूजर्सना अनलिमिटेड कॉल आणि दररोज 100 एसएमएस दिले जात आहेत. प्रीपेड रिचार्जमध्ये, वापरकर्त्यांना Eros Now आणि BSNL Tune चे मोफत सबस्क्रिप्शन देखील दिले जात आहे. सध्या, कंपनी 60 दिवस आणि 30 दिवसांच्या वैधतेसह पोर्टफोलिओमध्ये या 2 योजना देखील ऑफर करत आहे.

Advertisement

BSNL चे तीन रिचार्ज प्लान..! Jio-Airtel पेक्षा आहेत आधिक फायदेशीर; पहा, कंपनीने काय दिलेत फायदे..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply