Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

पहिलाच 5G स्मार्टफोन अन् तो ही इतका दमदार.. पहा, कोणत्या कंपनीच्या फोनने घेतलीय एन्ट्री..?

मुंबई : Infinix Zero 5G स्मार्टफोन लाँच झाला आहे. 8 जीबी रॅम आणि 128 जीबी स्टोरेज असलेल्या या फोनची किंमत 19,990 रुपये आहे. कंपनीच्या या पहिल्या 5G स्मार्टफोनची विक्री 18 फेब्रुवारी रोजी दुपारी 12 वाजल्यापासून सुरू होईल आणि तुम्ही तो फ्लिपकार्टवरून खरेदी करू शकाल. फोनमध्ये, कंपनी 48 मेगापिक्सलचा प्राथमिक कॅमेरा आणि 33 W फास्ट चार्जिंगसह अनेक उत्कृष्ट फीचर्स देत आहे. चला तर मग जाणून घेऊ या Infinix च्या या नवीन फोनमध्ये काय खास आहे.

Advertisement

फोनमध्ये, कंपनी 2460×1080 पिक्सेल रिझोल्यूशनसह 6.78-इंच फुल एचडी + डिस्प्ले देत आहे. हा डिस्प्ले 20.5:9 च्या गुणोत्तर आणि 120Hz च्या रीफ्रेश दरासह येतो. डिस्प्लेचा टच सॅम्पल रेट 240Hz आहे आणि तुम्हाला 500 nits चा पीक ब्राइटनेस मिळेल. कंपनीने हा फोन 8GB LPDDR5 रॅम आणि 128GB UFS 3.1 स्टोरेजसह लाँच केला आहे.

Advertisement

5 जीबी पर्यंत व्हर्च्युअल रॅम फीचरसह येणाऱ्या या फोनमध्ये प्रोसेसर म्हणून MediaTek Dimensity 900 सेट दिला जात आहे. फोटोग्राफीसाठी फोनमध्ये एलईडी फ्लॅशसह ट्रिपल रियर कॅमेरा सेटअप आहे. यात 48 मेगापिक्सलचा प्राथमिक कॅमेरा आणि 2 मेगापिक्सेल डेप्थ सेन्सरसह 13 मेगापिक्सेल टेलिफोटो युनिट समाविष्ट आहे.

Loading...
Advertisement

त्याचबरोबर सेल्फीसाठी या फोनमध्ये तुम्हाला 16 मेगापिक्सलचा फ्रंट कॅमेरा देण्यात आला आहे. साइड-माउंटेड फिंगरप्रिंट सेन्सरसह सुसज्ज हा फोन 5000mAh बॅटरीने समर्थित आहे, जो 33W जलद चार्जिंगला सपोर्ट करतो. हा फोन Android 11 वर आधारित XOS 10 वर कार्य करतो.

Advertisement

वाव.. ‘ही’ स्मार्टफोन कंपनी ठरली देशात नंबर वन; जाणून घ्या, सॅमसंगचा नंबर कितवा..?

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply