Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वाव.. सगळे पैसे होतील वसूल..! 150Mbps स्पीड आणि 3.3TB डेटा; ‘या’ ब्रॉडबँड प्लानने केलीय कमाल..

मुंबई : सध्याच्या काळात इंटरनेटची मागणी जास्त वाढली आहे. त्यामुळे लोकांना आता जास्त इंटरनेट डेटा असलेले प्लान हवे असतात. अशा परिस्थितीत प्रीपेड ऐवजी पोस्टपेड प्लान फायदेशीर ठरतात. इंटरनेट कंपन्या 1Gbps पर्यंतच्या स्पीडसह योजना ऑफर करतात, जरी 150Mbps स्पीड देखील सामान्य वापरकर्त्यासाठी पुरेसा असेल. येथे आम्ही तुम्हाला वेगवेगळ्या कंपन्यांच्या 150 Mbps स्पीडसह सर्वोत्तम ब्रॉडबँड प्लॅन्सबद्दल माहिती देणार आहोत.

Advertisement

जिओ प्लान
रिलायन्स जिओने 999 रुपयांचा जिओ फायबर प्लॅन ऑफर केला आहे. ज्यामध्ये तुम्हाला 150Mbps च्या स्पीडसह OTT प्लॅटफॉर्मची सुविधा देखील मिळते. यामध्ये इंटरनेट वापर मर्यादा 3300GB आहे. खास गोष्ट अशी आहे, की तुम्हाला प्लॅनमध्ये 15 OTT प्लॅटफॉर्मचे सदस्यत्व मिळते, ज्यामध्ये Amazon Prime Video, Disney Plus Hotstar आणि Eros Now यांचाही समावेश आहे.

Advertisement

BSNL ब्रॉडबँड प्लान
सरकारी दूरसंचार कंपनी BSNL भारत फायबरच्या नावाने ब्रॉडबँड सुविधा देते. कंपनीच्या 999 रुपयांच्या प्लानमध्ये 150Mbps चा स्पीड उपलब्ध आहे. यासह, तुम्हाला 2000 GB डेटाची मर्यादा दिली जाते, त्यानंतर इंटरनेट स्पीड 10 Mbps पर्यंत कमी होतो. Jio प्रमाणे, BSNL च्या प्लॅनमध्ये देखील, तुम्हाला Disney Plus Hotstar, SonyLIV सारख्या काही OTT प्लॅटफॉर्मची सदस्यता मिळते. विशेष म्हणजे, कंपनी पहिल्या महिन्यात 500 रुपयांपर्यंत सूटही देत आहे.

Loading...
Advertisement

टाटा प्ले ब्रॉडबँड प्लान
टाटा स्काय ब्रॉडबँडचे नाव आता टाटा प्ले फायबर असे करण्यात आले आहे. कंपनी 150Mbps च्या स्पीडसह 1050 रुपये प्रति महिना प्लॅन ऑफर करते, ज्यामध्ये तुम्हाला 3300 GB डेटाची मर्यादा दिली जाईल. या मर्यादेनंतर इंटरनेटचा स्पीड 3 एमबीपीएस इतका कमी होतो. जरी या प्लॅनचा एक दोष आहे की त्यात OTT सबस्क्रिप्शन उपलब्ध नाही, परंतु कंपनी विनामूल्य इंस्टॉलेशन आणि विनामूल्य राउटर सुविधा देत आहे.

Advertisement

आता डेटाचे टेन्शन विसरा..! सरकारी कंपनीचे ‘हे’ आहेत जबरदस्त ब्रॉडबँड प्लान.. चेक करा, डिटेल..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply