Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Jio चे बेस्ट रिचार्ज प्लान कोणते..? ; आलीय रिचार्ज प्लानची यादी; चेक करा, तुमच्यासाठी कोणता प्लान ठरेल बेस्ट ?

मुंबई : रिलायन्स जिओच्या नवीन प्रीपेड रिचार्जच्या किमती जाहीर झाल्या आहेत. टेलिकॉम कंपनीने 1 डिसेंबर 2021 रोजी त्यांच्या नवीन प्रीपेड रिचार्ज किमती जाहीर केल्या. यानंतर सर्व रिचार्ज प्लान सुमारे 20 टक्क्यांनी वाढले आहेत. तर, आता तुमच्यासाठी 2022 मधील सर्वात लोकप्रिय आणि सर्वोत्तम Jio प्रीपेड प्लॅनबद्दल जाणून घेणे महत्त्वाचे आहे. आम्ही Jio च्या काही प्रीपेड रिचार्ज प्लॅनची ​​यादी तयार केली आहे जी वेगवेगळ्या विभागातील सर्वोत्तम योजना आहेत.

Advertisement

रिलायन्स जिओ सर्वोत्कृष्ट प्रीपेड योजनांची यादी
रिलायन्स जिओ 14 दिवसांपासून ते पूर्ण 365 दिवसांपर्यंतचे प्लॅन ऑफर करते. सध्या जिओच्या सर्व प्लॅनच्या किमती वाढल्या आहेत. जिओ वापरकर्त्यांसाठी कोणता प्लॅन त्यांच्यासाठी सर्वोत्तम ठरेल हे जाणून घेणे आता आवश्यक झाले आहे.

Advertisement

जे युजर्स जास्त इंटरनेटचा वापर करत नाहीत, त्यांच्यासाठी कंपनीकडे चांगला प्लान आहे. घरी किंवा ऑफिसमध्ये कामकाज करताना वायफाय आणि जे मोबाइल डेटा जास्त वापरत नाहीत. तुम्ही Reliance Jio चा 1GB प्रतिदिन रिचार्ज प्लॅन निवड करावा, या प्लॅनसाठी Jio प्रीपेड रिचार्जची किंमत 209 रुपये आहे, प्लॅनमध्ये 28 दिवसांची वैधता उपलब्ध आहे. प्लॅनमध्ये कोणत्याही नेटवर्कवर कॉल करण्यासाठी अमर्यादित कॉल फायदे उपलब्ध आहेत. प्लॅनमध्ये दररोज 100 एसएमएस पाठवण्याची सुविधा देण्यात आली आहे.

Loading...
Advertisement

मध्यम इंटरनेटसाठी : जर तुम्ही वारंवार सोशल मीडिया, व्हॉट्सअॅपवर आणि YouTube चा वापर करत असाल आणि यासाठी चांगला प्लान शोधत असाल तर रिलायन्स जिओ पॅक प्रतिदिन 1.5GB तुमच्यासाठी योग्य आहे. 239 रुपयांचा रिचार्ज करून तुम्ही 28 दिवसांची वैधता मिळवू शकता. याशिवाय, तुम्ही Jio च्या 666 प्लॅनसह रिचार्ज देखील करू शकता, ज्यामध्ये तुम्हाला 84 दिवसांच्या वैधतेसह दररोज 1.5GB मिळेल. ही योजना अशा वापरकर्त्यांसाठी आहे ज्यांचा इंटरनेट वापर जास्त आहे.

Advertisement

जे इंस्टाग्राम रील्स, यूट्यूब यासाठी जास्त इंटरनेट वापरतात. रिलायन्स जिओ प्रीपेड रिचार्ज प्लॅन तुमच्यासाठी दररोज 2GB पुरेसा असेल. 2GB दैनिक डेटासाठी, तुम्ही 299 रुपयांपासून रिचार्ज करू शकता, या प्लॅनची ​​वैधता 28 दिवसांची आहे. याशिवाय तुम्ही 719 रुपयांचा प्लान देखील घेऊ शकता, हा 84 दिवसांचा प्लान आहे. त्याच वेळी, तुम्ही रु. 1066 रिचार्ज करू शकता ज्याची वैधता 84 दिवसांपर्यंत येते, डिस्ने + हॉटस्टार विनामूल्य सदस्यता योजनेमध्ये उपलब्ध आहे.

Advertisement

वाव.. Jio ने ‘त्या’ प्रीपेड रिचार्ज प्लानचे दर केलेत कमी.. पहा, प्लानमध्ये काय आहेत फायदे..?

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply