Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वाव.. ‘या’ प्लानमध्ये डेटा संपण्याचे टेन्शनच नाही.. अन्य कंपन्यांपेक्षाही आहे जास्त फायदेशीर

मुंबई : इंटरनेट डेटा लवकर संपण्याचे टेन्शन असतेच. काही वेळा तर महत्वाच्या कामाच्या वेळीच डेटा मर्यादा संपते. अशा वेळी मग एकतर एखादे डाटाचे रिचार्ज करावे लागते, त्याशिवाय दुसरा पर्याय नसतो. असा अनुभव अनेकांनी घेतला असेलच. आता मात्र, याबाबत टेन्शन घेण्याची गरज नाही. कंपन्यांकडे असे काही रिचार्ज प्लान आहेत. ज्याचा फायदा तुम्हाला होईल.

Advertisement

खरं तर, Vodafone Idea (Vi) ही देशातील एकमेव टेलिकॉम ऑपरेटर आहे, जी आपल्या वापरकर्त्यांना असा पोस्टपेड प्लॅन ऑफर करते, ज्यामध्ये त्यांना इंटरनेट डेटा संपण्याचे टेन्शन घेण्याची गरज नाही. कंपनीची ही पोस्टपेड योजना सर्वोत्तम योजनांपैकी एक मानली जाऊ शकते, कारण अशी योजना इतर कोणतीही कंपनी देत ​​नाही. आज आम्ही तुम्हाला Vi च्या एका खास पोस्टपेड प्लानबद्दल सांगणार आहोत. यामध्ये युजर्सना खरोखरच अमर्यादित डेटा मिळतो आणि तो तुमच्या ब्रॉडबँड योजनेपेक्षा स्वस्त आहे.

Advertisement

जरी कंपनीकडे अशा अनेक योजना आहेत, परंतु आम्ही येथे फक्त सर्वात स्वस्त प्लॅनबद्दल माहिती देत आहोत. कंपनीची 699 रुपयांची योजना ही सर्वात स्वस्त पोस्टपेड योजनांपैकी एक आहे. प्लॅनमध्ये यूजर्सना अमर्यादित डेटासह अनलिमिटेड व्हॉईस कॉल सुविधा मिळते. विशेष म्हणजे, या प्लॅनमध्ये डेटावर कोणतीही FUP मर्यादा नाही, म्हणजेच तुम्हाला पाहिजे तेवढा डेटा वापरू शकता. या प्लॅनमध्ये एकच समस्या आहे की तुम्हाला संपूर्ण महिन्यासाठी फक्त 100 एसएमएस मिळतात. काही लोकांना बरेच एसएमएस कमी वाटू शकतात, परंतु जर एसएमएस तुमच्यासाठी महत्त्वाचे नसतील आणि त्याऐवजी अधिक डेटा ही तुमची प्राथमिकता असेल, तर ही योजना तुमच्यासाठी सर्वोत्तम आहे.

Loading...
Advertisement

प्लॅनमध्ये काही ओव्हर-द-टॉप (OTT) फायदे देखील समाविष्ट आहेत, जसे की Amazon Prime चे मोफत एक वर्षाचे सबस्क्रिप्शन, ज्याची किंमत साधारणपणे 1,499 रुपये आहे. याशिवाय युजर्सना डिस्ने प्लस हॉटस्टार मोबाइल सबस्क्रिप्शन सुद्धा 499 रुपये मोफत मिळते. या व्यतिरिक्त, ग्राहकाला या प्लॅनमध्ये Vi च्या स्वतःच्या OTT प्लॅटफॉर्म Vi Movies आणि TV वर देखील प्रवेश मिळतो.

Advertisement

कंपनीची एकमेव योजना नाही जी वापरकर्त्यांना खरोखर अमर्यादित डेटा ऑफर करते. Vi कडे अशा अनेक योजना आहेत, परंतु त्या सर्वांपैकी, 699 हा पोस्टपेड प्लॅन हा सर्वात किफायतशीर आहे, जो प्रत्यक्षात अमर्यादित डेटा ऑफर करतो. इतर सर्व योजनांची किंमत दरमहा किमान 1,000 रुपयांपेक्षा जास्त आहे. तथापि, Vi ची REDX पोस्टपेड योजना वापरण्याचे वेगळे फायदे आहेत. REDX योजनेसह, वापरकर्त्यांना मिळू शकणार्‍या फायद्यांची संख्या देशातील इतर कोणत्याही दूरसंचार ऑपरेटरने ऑफर केलेल्या फायद्यांपेक्षा जास्त आहे.

Advertisement

5 महिने रिचार्जचे टेन्शन विसरा.. पण, ‘त्यासाठी’ पैसे द्यावे लागणारच; पहा, BSNL ने काय केलीय आयडीया

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply