Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वाव.. Jio ने ‘त्या’ प्रीपेड रिचार्ज प्लानचे दर केलेत कमी.. पहा, प्लानमध्ये काय आहेत फायदे..?

मुंबई : देशातील सर्व मोठ्या टेलिकॉम कंपन्यांमध्ये सध्या तीव्र स्पर्धा सुरू आहे. सर्व कंपन्या आपल्या ग्राहकांना एकापेक्षा जास्त ऑफर देत आहेत. अशा परिस्थितीत रिलायन्स जिओने आपल्या एका रिचार्ज प्लॅनमध्ये शंभर रुपयांची कपात केली आहे. तुम्हीही रिलायन्स जिओचे प्रीपेड ग्राहक असाल तर ही बातमी तुमच्यासाठी खूप उपयोगी आहे. कंपनीने आपल्या एका रिचार्ज प्लॅनच्या किमतीत 100 रुपयांनी कपात करून ग्राहकांना मोठा दिलासा दिला आहे. वास्तविक, अलीकडेच कंपनीने आपल्या तीन प्लॅनच्या किमतीत वाढ केल्यानंतर Jio ने या प्लॅनची ​​किंमत कमी केली. चला तर मग या प्लानबद्दल आधिक माहिती जाणून घेऊ या..

Advertisement

रिपोर्टनुसार, जिओचा हा 28 दिवसांचा वैधता प्लॅन आधी 601 रुपयांमध्ये उपलब्ध होता, तर आता तो 100 रुपयांनी कमी करून 499 रुपयांवर आला आहे. 499 रुपयांच्या या रिचार्ज प्लॅनमध्ये तुम्हाला 28 दिवसांच्या वैधतेसह दररोज 2 GB डेटा, अमर्यादित कॉल, 100 SMS दररोज मिळतात. इतकेच नाही तर या प्लॅनसह कंपनी तुम्हाला Disney + Hotstar चे 1 वर्षाचे सबस्क्रिप्शन देखील देईल.

Loading...
Advertisement

28 दिवसांच्या वैधतेचा हा प्लॅन डिसेंबर 2021 मध्ये प्रीपेड रिचार्जचे टॅरिफ दर वाढण्याआधी केवळ 499 रुपयांमध्ये उपलब्ध होता, परंतु दर वाढल्यानंतर ते 601 रुपये झाले. त्याच वेळी, आता ते पुन्हा जुन्या दराने उपलब्ध केले जात आहे. किमतीतील बदलानंतर आता जिओच्या 601 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये तुम्हाला दररोज 100 एसएमएस आणि 28 दिवसांच्या वैधतेसह अमर्यादित कॉल सुविधा मिळत आहे. याबरोबरच दररोज 3 जीबी डेटाही वापरता येणार आहे. खास गोष्ट म्हणजे यामध्ये तुम्हाला Disney + Hotstar चे 1 वर्षाचे सबस्क्रिप्शन मिळेल. तसेच, जिओच्या इतर अॅप सबस्क्रिप्शन उपलब्ध आहे.

Advertisement

120 रुपये कमी देऊनही मिळवा 170GB पेक्षा जास्त डेटा.. ‘हे’ आहेत ‘जिओ’ चे वर्षभर चालणारे 2 प्लान..

Advertisement

 

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply