Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

फायदाच फायदा..! Jio च्या ‘या’ रिचार्ज प्लान्सवर मिळतोय 200 रुपयांचा कॅशबॅक; चेक करा, डिटेल..

मुंबई : रिलायन्स जिओ आपल्या ग्राहकांसाठी अनेक खास प्रीपेड योजना ऑफर करते. जवळजवळ सर्व जिओ प्लॅन एअरटेल आणि व्होडाफोन-आयडीयापेक्षा स्वस्त आहेत. अलीकडेच Jio ने त्यांच्या काही निवडक प्रीपेड प्लॅनमध्ये कॅशबॅक देणे सुरू केले आहे. जिओच्या कॅशबॅक प्लॅनच्या यादीमध्ये चार प्लॅन समाविष्ट आहेत ज्यांची किंमत आहे, 299 रुपये, 666 रुपये, 719 रुपये आणि 2999 रुपये आहेत. रिलायन्स जिओच्या या चार प्रीपेड प्लॅन्सबद्दल सविस्तर जाणून घेऊया.

Advertisement

Jio 299 प्लॅन
299 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये दररोज 1.5GB डेटा मिळतो. हाय स्पीड डेटा मर्यादा संपल्यानंतर इंटरनेट 64 Kbps स्पीडने चालते. या प्लानमध्ये एकूण 56GB डेटा देण्यात आला आहे. हा प्लान 28 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. या प्लॅनमध्ये अनलिमिटेड व्हॉइस कॉल देण्यात आले आहे. या प्लॅनमध्ये दररोज 100 एसएमएस दिले जातात. या प्लॅनमध्ये JioCinema, JioSecurity, JioTV आणि JioCloud वर मोफत प्रवेश देण्यात आला आहे.

Advertisement

Jio 666 प्लॅन
666 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये दररोज 2GB डेटा मिळतो. हाय स्पीड डेटा मर्यादा संपल्यानंतर इंटरनेट 64 Kbps स्पीडने चालते. या प्लानमध्ये 126GB डेटा देण्यात आला आहे. वैधतेसाठी, हा प्लॅन 84 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. या प्लॅनमध्ये दररोज 100 एसएमएस मिळतात. या प्लानमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल दिले जाते. हा प्लॅन JioCinema, JioSecurity, JioTV आणि JioCloud वर मोफत प्रवेश देते.

Advertisement

Jio 719 प्लॅन
719 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये दररोज 2GB डेटा मिळतो. हाय स्पीड डेटा मर्यादा संपल्यानंतर इंटरनेट 64 Kbps स्पीडने चालते. या प्लानमध्ये एकूण 168GB डेटा उपलब्ध आहे. वैधतेच्या बाबतीत, या प्लॅनची ​​वैधता 84 दिवसांची आहे. या प्लानमध्ये अनलिमिटेड व्हॉइस कॉल देण्यात आले आहे. या प्लॅनमध्ये दररोज 100 एसएमएस उपलब्ध आहेत. या प्लॅनमध्ये JioCinema, JioSecurity, JioTV आणि JioCloud वर मोफत प्रवेश समाविष्ट आहे.

Loading...
Advertisement

जिओ 2999 प्लॅन
रिलायन्स जिओचा एक प्लॅन 2,999 रुपयांचा आहे. प्लॅनची ​​वैधता 365 दिवसांची आहे. या प्लॅनमध्ये दररोज 2.5GB डेटा दिला जातो. म्हणजेच प्लॅनमध्ये एकूण 912.5GB डेटा उपलब्ध आहे. जिओच्या या प्लॅनमध्ये मोफत कॉल सुविधा आहे आणि दररोज 100 एसएमएस पाठवण्याची सुविधा उपलब्ध आहे. प्लॅनमध्ये Jio अॅप मोफत सबस्क्रिप्शन उपलब्ध आहे.

Advertisement

या सर्व प्लॅनसह ग्राहकांना 20% कॅशबॅक मिळत आहे. हा कॅशबॅक वापरकर्त्यांना त्यांच्या JioMart खात्यात दिला जातो. यानंतर, हा कॅशबॅक रिलायन्स रिटेल चॅनेलवर वापरला जाऊ शकतो. ऑफर अंतर्गत, तुम्ही JioMart वर किंवा रिचार्जवर 1,000 रुपये खर्च केल्यास तुम्हाला 200 रुपयांचा कॅशबॅक दिला जाईल. तुम्ही ते JioMart वर किंवा तुमच्या पुढील रिचार्जवर किंवा रिलायन्स रिटेल चॅनेलद्वारे मिळवू शकाल.

Advertisement

आता जिओ सुद्धा मैदानात..! गुगल-एअरटेलच्या भागीदारीनंतर जिओनेही केली मोठी डील; जाणून घ्या..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply