Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

BSNL चे तीन रिचार्ज प्लान..! Jio-Airtel पेक्षा आहेत आधिक फायदेशीर; पहा, कंपनीने काय दिलेत फायदे..

मुंबई : गेल्या काही दिवसांत BSNL द्वारे अनेक उत्तम रिचार्ज प्लॅन सादर केले गेले आहेत, ज्यांची किंमत केवळ Jio आणि Airtel च्या तुलनेत फारच कमी नाही तर फायद्यांच्या बाबतीतही Jio, Airtel आणि Vodafone-Idea पेक्षा चांगले आहेत. बीएसएनएल ही एकमेव भारतीय कंपनी आहे, जिने गेल्या वर्षी डिसेंबरमध्ये आपल्या रिचार्ज प्लॅनची ​​किंमतीत वाढ केली नाही. तसेच अलीकडे काही किफायतशीर योजना आणल्या आहेत. याबद्दल सविस्तर जाणून घेऊ या..

Advertisement

BSNL च्या 2999 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 365 दिवसांची वैधता देण्यात आली आहे. तसेच, 90 दिवसांची अतिरिक्त वैधता दिली जात आहे. अशा प्रकारे, या प्लॅनमध्ये एकूण 455 दिवसांची वैधता उपलब्ध आहे. ही BSNL ची प्रमोशनल ऑफर आहे. जे 31 मार्च 2022 पर्यंत लागू असेल. या प्लॅनमध्ये दररोज 3GB डेटा आणि 100 SMS दिले जात आहेत. याशिवाय देशभरातील कोणत्याही नेटवर्कवर अमर्यादित व्हॉईस कॉल सुविधा उपलब्ध आहे.

Advertisement

बीएसएनएलच्या 299 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 30 दिवसांची वैधता उपलब्ध आहे. या प्लॅनमध्ये दररोज 3 जीबी डेटा दिला जातो. तसेच 100SMS सुविधा उपलब्ध आहे. याशिवाय कोणत्याही नेटवर्कवर मोफत कॉल सुविधा उपलब्ध आहे.

Loading...
Advertisement

BSNL चा नवीन प्री-पेड प्लान सादर करण्यात आला आहे. या प्लॅनमध्ये 150 दिवसांची वैधता देण्यात आली आहे. हा रिचार्ज प्लॅन 197 रुपयांचा आहे. या प्लॅनमध्ये दररोज 2 GB हायस्पीड डेटा दिला जात आहे. तसेच मोफत अमर्यादित कॉल आणि एसएमएस सुविधा उपलब्ध आहे. पण या प्लॅनमध्ये 18 दिवसांनंतर, स्पीड लिमिट 40Kbps पर्यंत कमी होईल, जी 150 दिवस सुरू राहील. या दरम्यान यूजरला फ्री इनकमिंग कॉल मिळत राहतील. पण आउटगोइंग कॉलसाठी, तुम्हाला टॉपअप प्लॅनची ​​आवश्यकता असेल. याशिवाय यूजरला मोफत एसएमएसची सुविधा मिळत राहील.

Advertisement

‘जिओ’च्या ग्राहकांसाठी आनंदाची बातमी.. ‘या’ युजर्सना मिळणार दोन दिवस मोफत सेवा..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply