Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

आज देशात आलाय ‘हा’ दमदार स्मार्टफोन.. पहा, काय आहेत एकदम हटके फिचर..?

मुंबई : आज 8 फेब्रुवारी रोजी Techno कंपनीचा पहिला 5G स्मार्टफोन म्हणून देशात लाँच करण्यात आला आहे. स्मार्टफोन MediaTek Dimensity 900 SoC सह 8GB RAM सह सुसज्ज आहे. Tecno Pova 5G मध्ये 50 मेगापिक्सेलचा प्राथमिक कॅमेरा असलेला ट्रिपल रिअर कॅमेरा सेटअप आहे. कंपनीच्या मते, हा स्मार्टफोन 32 दिवसांपर्यंत स्टँडबाय टाइम देतो.

Advertisement

Tecno Pova 5G ची किंमत 19,999 रुपये ठेवण्यात आली आहे आणि हँडसेट 8GB + 128GB रॅम आणि स्टोरेज मॉडेलमध्ये उपलब्ध असेल. हा स्मार्टफोन एथर ब्लॅक कलर पर्यायामध्ये येईल. Tecno Pova 5G 14 फेब्रुवारीपासून Amazon वर विक्रीसाठी उपलब्ध होईल. स्मार्टफोन खरेदी करणाऱ्या पहिल्या 1,500 ग्राहकांना 1,999 रुपयांची मोफत पॉवर बँक मिळेल.

Advertisement

Tecno Pova 5G स्मार्टफोन Android 11 वर चालतो. स्मार्टफोन 120Hz रिफ्रेश रेट आणि 180Hz टच सॅम्पल रेटसह 6.9 इंच फुल एचडी+ डिस्प्ले आहे. Tecno Pova 5G अंतर्गत MediaTek Dimensity 900 SoC सह येतो, जो 8GB RAM सह जोडलेला आहे. कंपनीचे म्हणणे आहे, की मेमरी फ्यूजन तंत्रज्ञानाद्वारे अंतर्गत स्टोरेज वापरून वापरकर्ते उपलब्ध रॅम 11GB पर्यंत वाढवू शकतात.

Loading...
Advertisement

Tecno Pova 5G ट्रिपल कॅमेरा सेटअपसह सुसज्ज आहे 50 मेगापिक्सेल प्राथमिक कॅमेरा, दुय्यम आणि तृतीय कॅमेरा आणि क्वाड फ्लॅशचा समावेश आहे. ड्युअल फ्लॅशसह 16 मेगापिक्सलचा सेल्फी कॅमेरा आहे. Tecno Pova 5G हे 128GB इनबिल्ट स्टोरेजसह सुसज्ज आहे, जे समर्पित microSD (512GB पर्यंत) कार्ड स्लॉटद्वारे वाढ करता येते. Tecno Pova 5G वरील कनेक्टिव्हिटी पर्यायांमध्ये 5G, 4G LTE, Wi-Fi 6, Bluetooth v5.0 आणि GPS सपोर्ट समावेश आहे, स्मार्टफोनमध्ये 6,000mAh बॅटरी आहे, जी USB Type-C वर 18W वर चार्ज केली जाऊ शकते.

Advertisement

5G Technology : मुंबई, पुण्यासह देशातील ‘या’ शहरांत सुरू होणार नेटवर्क; चेक करा शहरांची यादी

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply