Take a fresh look at your lifestyle.

‘BSNL’ च्या ‘या’ प्लानने वाढले Jio-Airtel चे टेन्शन; रोज मिळतोय 5 GB डेटा अन् बरेच काही..

मुंबई : सरकारी मालकीची दूरसंचार कंपनी BSNL आपल्या प्रीपेड योजनांसह Jio, Vodafone-Idea आणि Airtel यांना जोरदार टक्कर देत आहे. बीएसएनएलचेही असे प्लान आहेत, ज्यामध्ये तुम्हाला दररोज 5 जीबीपर्यंत डेटा मिळेल. आम्ही तुम्हाला बीएसएनएलच्या अशाच काही जबरदस्त प्लॅनबद्दल सांगत आहोत. यामध्ये, भरपूर डेटा व्यतिरिक्त, तुम्हाला अमर्यादित कॉल, मोफत एसएमएस आणि अनेक अतिरिक्त फायदे देखील दिले जात आहेत. चला तपशील जाणून घेऊ या..

Advertisement

BSNL च्या 185 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये (STV_185), तुम्हाला 28 दिवसांची वैधता मिळेल. या प्लॅनमध्ये तुम्हाला इंटरनेट वापरण्यासाठी दररोज 1 GB डेटा मिळेल. दररोज 100 मोफत एसएमएस ऑफर करून, हा प्लॅन अमर्यादित कॉल लाभासह येतो. कंपनीचा 298 रुपयांचा प्लॅन (STV_298) सुद्धा समान फायद्यांसह येतो, परंतु त्याची वैधता 56 दिवस आहे.

Advertisement

कंपनी 187 रुपयांचा व्हॉइस प्लॅन देत आहे. Voice_187 असे या योजनेचे नाव आहे. यामध्ये तुम्हाला दररोज 2 जीबी डेटा आणि 100 मोफत एसएमएससह 28 दिवसांची वैधता मिळेल. प्लॅनमध्ये, कंपनी देशभरातील सर्व नेटवर्कसाठी अमर्यादित कॉल देखील देत आहे. कंपनीच्या 347 रुपयांच्या स्पेशल टॅरिफ व्हाउचरमध्ये तुम्हाला दररोज 2 GB डेटा, अमर्यादित कॉल आणि 56 दिवसांच्या वैधतेसह दररोज 100 मोफत एसएमएस मिळतात.

Advertisement

कंपनी 299 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये (STV_299) दररोज 3GB डेटा देत आहे. या प्लॅनमध्ये, तुम्ही 30 दिवसांच्या वैधतेसह दररोज 100 मोफत एसएमएस आणि अमर्यादित व्हॉइस कॉल ऑफर करत आहे. त्याचप्रमाणे, 247 रुपयांच्या STV मध्ये तुम्ही दैनंदिन मर्यादेशिवाय 50 GB डेटा, अमर्यादित कॉल आणि 100 मोफत एसएमएस देत आहात. प्लॅनमध्ये तुम्ही Eros Now आणि BSNL Tune चे सबस्क्रिप्शन देत आहे.

Advertisement

BSNL च्या 499 रुपयांच्या स्पेशल टेरिफ व्हाउचरमध्ये, कोणत्याही नेटवर्कवर अमर्यादित कॉल आणि दररोज 2 GB डेटासह 100 मोफत एसएमएस दिले जात आहेत. या प्लॅनची ​​वैधता 90 दिवसांची आहे. त्याच वेळी, जर तुम्हाला दररोज 5 जीबी डेटा हवा असेल तर तुम्हाला 599 रुपयांच्या प्लॅनसह रिचार्ज करावे लागेल. प्लॅनमध्ये दररोज 100 मोफत एसएमएससह अमर्यादित कॉल देखील दिले जात आहे.

Advertisement

‘हा’ आहे सर्वात स्वस्त 1GB रिचार्ज प्लान.. पहा, Jio, Airtel, Vi आणि BSNL मध्ये कुणाचा प्लान बेस्ट..?

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply