Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

इंटरनेट कनेक्शन मिळवा अन् तेही चक्क मोफत..! पहा, कुणी आणलाय ‘हा’ भन्नाट प्लान..

मुंबई : टाटा प्ले फायबर याआधी टाटा स्काय ब्रॉडबँड म्हणून ओळखले जात होते. मात्र, आता कंपनी ग्राहकांना एका महिन्यासाठी कोणतेही शुल्क न घेता 1150 चा प्लॅन ऑफर करत आहे. या प्लॅनसह, वापरकर्त्यांना 200 एमबीपीएस डाउनलोड आणि अपलोड गतीसह हाय स्पीड इंटरनेट कनेक्शन मिळेल. ही योजना कंपनी ऑफर करत असलेल्या JioFiber च्या ‘Try and Buy’ योजनेसारखीच आहे. टाटा प्ले वापरकर्त्यांना आधी सर्व्हिस क्वालिटी टेस्ट करणे आणि त्यानंतर खरेदी करण्यास सांगत आहे.

Advertisement

Tata Play Fiber ग्राहकांना 200 Mbps प्लॅन मोफत हवा असल्यास, त्यांना कंपनीला 1500 रुपयांची पूर्णपणे परत करण्यायोग्य सुरक्षा ठेव भरावी लागेल. या चाचणी योजनेसह, वापरकर्त्यांना हाय-स्पीडमध्ये 1000GB डेटा मिळतो. लक्षात घ्या की कंपनीकडून पूर्ण परतावा मिळवण्यासाठी तुम्हाला 30 दिवसांच्या आत कनेक्शन रद्द करावे लागेल.

Advertisement

जर ग्राहकाने 30 दिवसांची सेवा घेतल्यानंतर कनेक्शन रद्द केले तर त्याच्याकडून 500 रुपये आकारले जातील आणि सुरक्षा ठेवीतून 1,000 रुपये परत केले जातील. तथापि, ग्राहकांनी कनेक्शन रद्द करण्याऐवजी कंपनीने ऑफर केलेल्या प्लान्सपैकी एक निवडल्यास त्यांना उत्तम ऑफर मिळू शकतात. जर ग्राहकाला किमान तीन महिन्यांसाठी 100 एमबीपीएस प्लॅन घ्यायचा असेल तर त्याला पूर्ण 1500 रुपये परत केले जातील. मात्र, तीन महिन्यांसाठी 50 Mbps प्लॅनसह मिळालेला परतावा 500 रुपये असेल आणि 1,000 रुपयांची रक्कम वॉलेटमध्ये राहील.

Loading...
Advertisement

ग्राहकांनी महिनाभराचा प्लान घेतल्यास तीन महिन्यांनंतर 1000 रुपये परत केले जातील आणि 500 ​​रुपये वॉलेटमध्ये राहतील. TRAI & BUY योजना ही कंपनीची प्रमोशनल ऑफर आहे आणि ती फक्त नवी दिल्ली, बंगळुरू, चेन्नई, ग्रेटर नोएडा, मुंबई आणि देशातील निवडक भागात उपलब्ध आहे.

Advertisement

आता टाटा स्कायचेही नामांतर; पहा कशी होणार लाईफ आणखी झिंगालाला

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply