Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

‘या’ आहेत देशातील काही बजेटमधील कार.. जाणून घ्या, किंमत आणि एकदम खास फिचर..

मुंबई : आज आम्ही तुम्हाला अशा बजेट कारबद्दल सांगणार आहोत, ज्या खरेदी करून तुम्हाला बचत करता येईल. आज आम्‍ही तुम्‍हाला येथे तीन बेस्ट बजेट कारबद्दल सांगणार आहोत. मात्र, देशात एसयूव्ही आणि हॅचबॅक कारला खूप मागणी आहे. जर तुमचे बजेट 8 लाखांपेक्षा जास्त नसेल तर या कार तुमच्यासाठी सर्वोत्तम पर्याय ठरू शकतात.

Advertisement

मारुती स्विफ्ट डिजायर
कार खरेदी करण्यासाठी मारुती स्विफ्ट डिझायर टूर ही सर्वोत्तम कार आहे. या कारमध्ये 1197cc चे इंजिनही बसवण्यात आले आहे. यामध्ये तुम्हाला पेट्रोल आणि CNG दोन्हींचा पर्याय मिळतो. ही कार तुम्हाला 25 kmpl चा मायलेज सहज देईल. या कारची एक्स-शोरूम किंमत 6.02 लाख ते 6.96 लाख रुपये आहे.

Advertisement

मारुती डिजायर
ही कार मारुतीची सर्वाधिक विक्री होणारी सेडान कार आहे. तुम्हाला यात 1197 cc इंजिन मिळेल. या कारची एक्स-शोरूम किंमत 5.99 लाख रुपये आहे. ही कार 1 लिटर पेट्रोलमध्ये 24 किमीपर्यंत मायलेज सहज देते.

Advertisement

होंडा अमेज
Honda Amaze ही या श्रेणीतील सर्वोत्तम सेडानपैकी एक आहे. ही कार तुम्हाला पेट्रोल आणि डिझेल इंजिनसह मिळते. हे तुम्हाला 18 kmpl पर्यंत सहज मायलेज देईल. त्याची किंमत 6.32 लाख रुपयांपासून सुरू होते.

Loading...
Advertisement

मारुती सुझुकी एस-प्रेसो
3,78,000 रुपये (एक्स-शोरूम, दिल्ली) च्या सुरुवातीच्या किमतीत उपलब्ध आहे. हे K10B, 1.0-लिटर पेट्रोल इंजिन वापरते जे 5-स्पीड MT आणि 5-स्पीड AMT पर्याय देखील मिळवते. S-Presso पेट्रोल MT/AMT मायलेज 21.7kmpl आहे.

Advertisement

मारुती सुझुकी सेलेरियो

Advertisement

मारुती सुझुकी सेलेरियोची किंमत 4,65,700 (एक्स-शोरूम, दिल्ली) पासून सुरू होते. याला S-Presso प्रमाणेच K10B, 1.0-लिटर पेट्रोल इंजिन मिळते जे 5-स्पीड MT किंवा 5-स्पीड AMT शी जोडले जाऊ शकते. Celerio पेट्रोल MT/AMT मायलेज 21.63kmpl आहे.

Advertisement

जबरदस्त अन् दमदार..! ‘या’ आहेत देशातील काही कमी बजेट कार; फिचरही आहेत एकदम खास

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply