Take a fresh look at your lifestyle.

Jio चे प्लान देणार ग्राहकांना डोकेदुखी..! कंपनीने ‘या’ तीन प्रीपेड प्लानमध्ये केलेत मोठे बदल..

मुंबई : रिलायन्स जिओने अलीकडेच त्यांच्या JioPhone ऑल-इन-वन योजनांमध्ये काही सुधारणा केल्या आहेत. कंपनीने आपल्या प्रीपेड मोबाइल प्लॅनच्या किमतीत वाढ केल्यानंतर काही दिवसांनी हा बदल केला आहे. कंपनीने तिन्ही JioPhone योजना सुधारित केल्या आहेत, तसेच नवीन JioPhone प्लॅनची ​​घोषणा केली आहे. JioPhone योजना हे विशेष प्रीपेड रिचार्ज प्लॅन आहेत जे फक्त JioPhone वर काम करतात. जिओचे सिम थर्ड पार्टी स्मार्टफोनमध्ये असताना हे प्लॅन काम करणार नाहीत. Reliance Jio ने नवीन 152 रुपयांचा JioPhone प्लॅन जोडला आहे, ज्या अंतर्गत ग्राहकांना 0.5 GB दैनंदिन हाय-स्पीड 4G डेटा, अमर्यादित व्हॉइस कॉल, एकूण 300 SMS ऑफर करतात.

Advertisement

याशिवाय, ग्राहकांना कंपनीच्या सर्व ऑनलाइन आधारित अॅप जसे की JioTV, JioCloud आणि अॅपमध्ये सबस्क्रिप्शन मिळते. नवीन प्रीपेड प्लॅन 28 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. हा नवीन प्लान सध्या कंपनीने ऑफर केलेला सर्वात परवडणारा JioPhone प्लान आहे.

Advertisement

नवीन 152 रुपयांचे प्रीपेड JioPhone प्लॅन सादर करण्याबरोबरच, कंपनीने 155, 186 आणि 749 रुपयांच्या JioPhone प्लॅनमध्ये देखील सुधारणा केली आहे. 155 रुपयांच्या JioPhone प्लॅनची ​​किंमत आता 186 रुपये असेल. हे 28 दिवसांच्या वैधतेसह येते आणि त्यात दररोज 1GB हाय स्पीड डेटा, दररोज 100 SMS, अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि Jio अॅप प्रवेश समाविष्ट आहे.

Advertisement

186 रुपयांच्या JioPhone प्लॅनची ​​किंमत आता 222 रुपये असेल, ज्यात पूर्वीप्रमाणेच 2GB दैनंदिन हाय-स्पीड डेटा, अमर्यादित व्हॉइस कॉल, 100 दैनिक SMS आणि Jio अॅप प्रवेश समाविष्ट आहे. या प्लॅनची ​​वैधता 28 दिवसांची आहे.

Advertisement

शेवटी, 749 रुपयांच्या दीर्घकालीन JioPhone प्लॅनची ​​किंमत आता 899 रुपये असेल. हा प्लान 28 दिवसांसाठी 2GB मोबाइल डेटा आणि 336 दिवसांसाठी एकूण 24GB डेटासह येतो. इतर फायद्यांमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल, प्रतिदिन 50 एसएमएस आणि Jio अॅप प्रवेश यांचा समावेश आहे. हा प्लान 336 दिवसांच्या वैधतेसह येतो.

Advertisement

अर्र.. म्हणून जिओचे नेटवर्क डाऊन..! ग्राहकांनी ट्विटरवर केल्या तक्रारी; जाणून घ्या, काय आहे कारण..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply