Take a fresh look at your lifestyle.

‘हा’ आहे सर्वात स्वस्त 1GB रिचार्ज प्लान.. पहा, Jio, Airtel, Vi आणि BSNL मध्ये कुणाचा प्लान बेस्ट..?

मुंबई : जर तुम्ही दररोज 1 GB डेटा असलेला प्लान रिचार्ज केला तर जाणून घ्या कोणती टेलिकॉम कंपनी सर्वात कमी किमतीवर आधारित 1 GB डेटा प्लॅन ऑफर करते. वास्तविक, Jio, Vodafone-Idea, BSNL आणि Airtel द्वारे रिचार्ज प्लॅन वेगवेगळ्या फायद्यांसह वेगवेगळ्या किंमतींवर ऑफर केले जातात. सर्वात कमी किमतीचा रिचार्ज प्लॅन कोणता आहे आणि त्या प्लॅनमध्ये कोणते फायदे दिले जातात याबद्दल माहिती घेऊ या..

Advertisement

जिओचा 149 रुपयांचा प्लॅन आहे. या प्लॅनमध्ये 20 दिवसांची वैधता उपलब्ध आहे. या प्लॅनमध्ये एकूण 20 GB डेटा उपलब्ध आहे. डेटा मर्यादा संपल्यानंतर, वेग 64kbps पर्यंत कमी होतो. या प्लॅनमध्ये सर्व नेटवर्कवर अनलिमिटेड व्हॉईस कॉल सुविधा उपलब्ध आहे. तसेच 100 मोफत आउटगोइंग एसएमएस दिले जात आहेत. तसेच, Jio TV, Jio Cinema आणि Jio Cloud आणि Jio Security सारखे मोफत सबस्क्रिप्शन उपलब्ध असतील.

Advertisement

या वैशिष्ट्यांसह, जिओ 24 दिवसांच्या वैधतेसह 179 रुपयांचा प्लॅन आणि 28 दिवसांच्या वैधतेसह 209 रुपयांचा जिओ प्लॅन ऑफर करत आहे.

Advertisement

एअरटेल कडून 209 रुपयांमध्ये 1 GB डेटा प्लॅन ऑफर केला जात आहे. या प्लॅनमध्ये एकूण 21 जीबी डेटा दिला जात आहे. याबरोबरच अनलिमिटेड व्हॉईस कॉल आणि 100 एसएमएसची सुविधाही उपलब्ध आहे.

Advertisement

Vi चा सर्वात स्वस्त 1 GB डेटा प्लान 199 मध्ये येतो. त्याची वैधता 18 दिवसांची आहे. या प्लॅनमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल, दररोज 100 एसएमएस सुविधा उपलब्ध आहे. यामध्ये 12 ते सकाळी 6 वाजेपर्यंत फ्री डेटा उपलब्ध आहे. याशिवाय Vi कडून 219 रुपये, 239 रुपये, 269 रुपयांमध्ये दररोज 1 GB डेटा ऑफर केला जातो.

Advertisement

BSNL कडून 153 रुपयांमध्ये दररोज 1GB डेटा ऑफर केला जातो. या प्लॅनमध्ये अमर्यादित व्हॉईस कॉल, दररोज 100 एसएमएसची सुविधा आहे. या प्लॅनमध्ये 28 दिवसांची वैधता उपलब्ध आहे.

Advertisement

जिओने सर्वात कमी किंमतीचा प्लॅन Rs 149 मध्ये ऑफर केला आहे. BSNL चा 1 GB दैनंदिन डेटा प्लॅन सर्वात फायदेशीर असला तरी. हा 153 रुपयांमध्ये येतो, जे 28 दिवसांच्या वैधतेसह एकूण 28 GB डेटा ऑफर करते. तर Jio प्लॅन 149 रुपयांमध्ये 20 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. यामध्ये एकूण 20 जीबी डेटा उपलब्ध आहे.

Advertisement

BSNL चे धमाकेदार प्लान..! 300 पेक्षा कमी किंमतीतील ‘हे’ आहेत बेस्ट प्लान; रिचार्जआधी चेक करा..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply