Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

सर्वात स्वस्त अन् जबरदस्त पोस्टपेड प्लान.. कमी पैशात मिळतील अनेक फायदे; जाणून घ्या, डिटेल..

मुंबई : टेलिकॉम कंपन्या यूजर्सला प्रीपेड प्लानसह अनेक आकर्षक पोस्टपेड प्लॅन ऑफर करत आहेत. पोस्टपेड प्लॅनमध्ये उपलब्ध असलेले फायदे आजच्या वाढत्या इंटरनेटच्या वापराच्या दृष्टीने महत्वाचे आहेत. विशेष म्हणजे आता आधीपेक्षा अधिक किफायतशीर पोस्टपेड प्लॅन्सही उपलब्ध झाले आहेत. तुम्ही देखील प्रीपेडवरून पोस्टपेड कनेक्शनवर जाण्याचा विचार करत असाल, तर आम्ही तुम्हाला काही स्वस्त आणि सर्वोत्तम योजनांबद्दल सांगत आहोत.

Advertisement

Reliance Jio, Airtel आणि Vodafone-Idea च्या या पोस्टपेड प्लॅनमध्ये तुम्हाला नेटफ्लिक्स, Amazon Prime Video आणि Disney + Hotstar ची 75 GB पर्यंतच्या डेटासह मोफत सदस्यता देखील मिळेल. चला तपशील जाणून घेऊ या.

Advertisement

जिओचा सर्वात स्वस्त पोस्टपेड प्लॅन 199 रुपयांचा आहे. या पोस्टपेड प्लॅनमध्ये तुम्हाला इंटरनेट वापरासाठी एकूण 25 जीबी डेटा मिळेल. डेटा मर्यादा संपल्यानंतर तुम्हाला 1 GB डेटासाठी 20 रुपये द्यावे लागतील. प्लॅनमध्ये, कंपनी दररोज अमर्यादित कॉल आणि 100 मोफत एसएमएस देखील देत आहे. या प्लॅनमध्ये तुम्हाला Jio अॅप मोफत प्रवेश देखील मिळेल. जिओचा दुसरा परवडणारा पोस्टपेड प्लॅन 399 रुपयांसह येतो. या प्लानमध्ये तुम्हाला एकूण 75 जीबी डेटा मिळेल.

Advertisement

प्लॅनची ​​खास गोष्ट म्हणजे कंपनी यामध्ये 200 GB पर्यंत डेटा रोलओव्हर बेनिफिट देखील देत आहे. डेटा मर्यादा संपल्यानंतर, 1GB डेटाची किंमत 10 रुपये होईल. या प्लॅनमध्ये देशभरातील सर्व नेटवर्कवर दररोज 100 मोफत एसएमएस आणि अमर्यादित कॉल देखील उपलब्ध आहे. प्लॅनमध्ये उपलब्ध असलेल्या अतिरिक्त फायद्यांमध्ये Netflix, Amazon Prime Video आणि Disney+ Hotstar व्यतिरिक्त Jio अॅप मोफत प्रवेश समाविष्ट आहे.

Loading...
Advertisement

एअरटेलचा सर्वात स्वस्त पोस्टपेड प्लॅन 399 रुपयांचा आहे. एअरटेलच्या या प्लानमध्ये तुम्हाला 40 जीबी डेटा ऑफर करण्यात येत आहे. हा प्लान 200 GB पर्यंत डेटा रोलओव्हर बेनिफिटसह येतो. दररोज 100 मोफत एसएमएस ऑफर करणारी, ही योजना देशभरातील कोणत्याही नेटवर्कवर अमर्यादित कॉल ऑफर देते. प्लॅनमध्ये उपलब्ध असलेल्या अतिरिक्त फायद्यांमध्ये Airtel Xstream App Premium आणि Wynk Music ची मोफत सदस्यता समाविष्ट आहे.

Advertisement

Vodafone-Idea चा सर्वात स्वस्त पोस्टपेड प्लॅन देखील 399 रुपयांचा आहे. या प्लॅनमध्ये, कंपनी एकूण 40 GB डेटा ऑफर करत आहे, जो 200 GB पर्यंत डेटा रोलओव्हर बेनिफिटसह येतो. ही कंपनीची सर्वाधिक विक्री होणारी योजना आहे. यामध्ये तुम्हाला अनलिमिटेड कॉलसोबत दररोज 100 मोफत एसएमएसही मिळतील. ही योजना Vi Movies आणि TV अॅप मोफत सबस्क्रिप्शनसह येते.

Advertisement

वाव.. नवीन पोस्टपेड ग्राहक आहात..? मग, ‘या’ कंपन्यांचे प्लान तुमच्यासाठी ठरतील फायद्याचे; जाणून घ्या, डिटेल

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply