Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

जबरदस्त अन् दमदार..! ‘या’ आहेत 1 लाख रुपयांपेक्षा कमी किंमतीतील दुचाकी; फिचरही आहेत एकदम खास..

मुंबई : देशात कोरोनाच्या संकटातही वाहनांना मागणी वाढली आहे. त्यामुळे दररोज हजारो नवीन वाहने रस्त्यावर येत आहेत. बाजारपेठेतील सध्याचे वातावरण पाहता कंपन्यांनी आणखी नवीन वाहने आणण्याची तयारी केली आहे. सध्या दुचाकी वाहनांना मागणी जास्त आहे. वाढत्या स्पर्धेमुळे कंपन्या बजेटच्या किमतीतही चांगल्या परफॉर्मन्सच्या दुचाकी देत आहेत. आज आम्‍ही तुम्‍हाला 1 लाख रुपयांपेक्षा कमी किंमतीत येणार्‍या अशा 5 दुचाकी वाहनांची माहिती देणार आहोत, ज्या स्पोर्टस् मोटारसायकलला स्‍टाइलिश लुक देतात.

Advertisement

बजाज पल्सर 150
या दुचाकीची सुरुवातीची किंमत 1 लाख रुपये (एक्स-शोरूम) आहे. यात 149.5 cc इंजिन आहे, जे 14bhp पॉवर आणि 13Nm टॉर्क देते. इंजिन 5 स्पीड मॅन्युअल गिअर बॉक्सशी जोडलेले आहे. हे तीन प्रकारांमध्ये येते, निऑन, सिंगल डिस्क आणि ड्युअल डिस्क. हे हॅलोजन हेडलाइट युनिट, सेमी-डिजिटल इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टर आणि बॅकलिट स्विच सारख्या वैशिष्ट्यांसह येते.

Advertisement

होंडा युनिकॉर्न
Honda Unicorn दुचाकीची किंमत 1 लाख रुपये (एक्स-शोरूम) आहे. ही कंपनीच्या सर्वाधिक विकल्या जाणाऱ्या दुचाकीपैकी एक आहे. यात 162.7 cc इंजिन आहे, जे 13bhp पॉवर आणि 14Nm टॉर्क देते. इंजिन 5 स्पीड मॅन्युअल गिअर बॉक्सशी जोडलेले आहे. तुमच्या सोयीसाठी, युनिकॉर्नमध्ये ट्यूबलेस टायर, अॅनालॉग इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टर, इंजिन स्टॉप स्विच, ABS सह फ्रंट डिस्क ब्रेक आहे.

Advertisement

बजाज पल्सर NS125
बजाज पल्सर NS 125 ची किंमत 99,347 रुपये (एक्स-शोरूम) आहे. दुचाकीमध्ये 124.45 cc इंजिन आहे, जे 12bhp पॉवर आणि 11Nm टॉर्क देते. बजाज पल्सर NS125 ला सेमी-डिजिटल इन्स्ट्रुमेंट कन्सोल मिळते, जे अॅनालॉग टॅकोमीटर आणि स्पीड, ओडोमीटर, ट्रिप मीटर, घड्याळ यांसारखी माहिती प्रदर्शित करते.

Loading...
Advertisement

होंडा एसपी 125
या दुचाकीची किंमत 80,086 रुपये ते 84,087 रुपये (एक्स-शोरूम) पर्यंत आहे. याला एलईडी हेडलॅम्प आणि संपूर्ण डिजिटल इन्स्ट्रुमेंट कन्सोल मिळते, जे स्पीड, ओडोमीटर, ट्रिप मीटर, ईसीओ इंडिकेटर, गियर पोझिशन इंडिकेटर, इंधन अर्थव्यवस्था यांसारखी माहिती प्रदर्शित करते. बाईकमध्ये 124 cc इंजिन आहे, जे 11bhp आणि 11Nm टॉर्क देते. दुचाकीला ड्रम ब्रेक्स मानक म्हणून मिळतात, परंतु ग्राहक फ्रंट डिस्क ब्रेकचा पर्याय घेऊ शकतात.

Advertisement

हिरो ग्लॅमर
या दुचाकीची सुरुवातीची किंमत 89,256 (एक्स-शोरूम) आहे. यात 124.7 cc इंजिन आहे, जे 10.72bhp पॉवर आणि 10.6Nm टॉर्क देते. इंजिन 5 स्पीड मॅन्युअल गिअर बॉक्सशी जोडलेले आहे. यात एलइडी हेडलाइट, ब्लूटूथ-सक्षम इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टर, टर्न-बाय-टर्न नेव्हिगेशन सिस्टम, साइड-स्टँड इंजिन कट-ऑफ फंक्शन आणि यूएसबी चार्जर यांसारखी वैशिष्ट्ये आहेत.

Advertisement

हिरो इलेक्ट्रिकला धक्का..! ‘या’ कंपनीच्या स्कूटरची रेकॉर्ड ब्रेक विक्री; पहिला नंबरही मिळवलाय..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply