Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

बजेट स्मार्टफोन..! किंमत बजेटमध्ये पण, फिचर आहेत दमदार.. जाणून घ्या, अपेडट..

मुंबई : स्मार्टफोन मार्केटमध्ये कमी किंमतीत असे काही फोन आहेत, जे अगदी जास्त किंमतीच्या आणि दमदार फिचर असलेल्या फोनलाही टक्कर देऊ शकतात. अशा परिस्थितीत, आम्ही अशा फोनची यादी तयार केली आहे जे हाय-रिजोल्यूशन, मल्टी-कॅमेरा सेटअप, शक्तिशाली प्रोसेसर, HDR क्षमता यासारख्या प्रगत वैशिष्ट्यांसह येतात. ज्यांची किंमत 15 हजारांच्या आत आहे. या यादीत Redmi, Poco, Reality आणि Motorola या कंपन्यांचे फोन समाविष्ट आहेत.

Advertisement

Realme चे Narzo मालिका स्मार्टफोन कमी किंमतीत चांगल्या वैशिष्ट्यांसह येतात. Narzo 50A हा या विभागातील सर्वात लोकप्रिय फोन आहे. फोनमध्ये MediaTek Helio G85 प्रोसेसर आहे. यात 6.5 इंच HD+ डिस्प्ले आहे. Realme Narzo 50A ची किंमत 11,499 पासून सुरू होते आणि Flipkart, Amazon आणि Realme च्या ऑनलाइन स्टोअरवर उपलब्ध आहे.

Advertisement

मोटोरोलाने अलीकडेच G51 5G सह त्याची 5G लाइनअप मध्ये वाढ केली आहे. या फोनमध्ये स्टॉक अँड्रॉइड सॉफ्टवेअर आहे. Moto G51 5G क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन 480 प्रो प्रोसेसरसह येतो, जो व्हॅनिला आवृत्तीपेक्षा थोडा चांगला आहे. Motorola Moto G51 5G ची सध्या Flipkart वर किंमत 14,999 रुपये आहे.

Loading...
Advertisement

Poco M3 Pro 5G हा देखील चांगला फोन आहे. Poco M3 Pro 5G मध्ये 90Hz च्या रिफ्रेश रेटसह 6.55 इंच फुल-एचडी+ डिस्प्ले आहे. हे ऑक्टा-कोर Mediatek Dimensity 700 SoC द्वारे समर्थित आहे आणि 6GB पर्यंत RAM आणि 128GB स्टोरेज आहे. सेल्फीसाठी 48-मेगापिक्सलचा ट्रिपल रिअर कॅमेरा सेटअप आणि 8 मेगापिक्सेल सेन्सर देखील आहे. Poco M3 Pro 5G मध्ये 5000mAh बॅटरी आहे जी 18W फास्ट चार्जिंगला सपोर्ट करते. Poco M3 Pro 5G ची किंमत 14,499 रुपयांपासून सुरू होते.

Advertisement

आपल्या बजेटमधील फोन..! ‘हे’ आहेत काही कमी बजेटमधील फोन; वैशिष्ट्येही आहेत एकदम खास, जाणून घ्या, डिटेल..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply