Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वाव.. फक्त एकदाच करा रिचार्ज, वर्षभर राहा निवांत.. ‘हे’ आहेत ‘BSNL’ चे वर्षभर चालणारे बेस्ट प्लान

मुंबई : देशातील सर्वात मोठी टेलिकॉम कंपनी BSNL खासगी टेलिकॉम कंपन्यांना टक्कर देण्यासाठी नवनवीन प्लान लाँच करत आहे. याबरोबरच, जुन्या योजनांसह उपलब्ध फायद्यांमध्येही सातत्याने वाढ होत आहे. या प्लॅनमध्ये यूजर्सना अनलिमिटेड डेटा, कॉल, एसएमएससह अनेक गोष्टींचा लाभ मिळतो. तसेच, या योजना दीर्घ वैधतेसह येतात. आज आम्ही तुम्हाला बीएसएनएलच्या त्या प्लॅनबद्दल सांगणार आहोत, जे रिचार्ज करून तुम्ही एका वर्षासाठी रिचार्जमधून सुटका करुन घेऊ शकता.

Advertisement

जर तुम्ही प्रीपेड प्लॅन शोधत असाल जो जास्त वैधतेसह येतो आणि तो खूप स्वस्त देखील असेल, तर तुम्ही 1499 रुपयांचा प्लान घेऊ शकता. या प्लॅनसह, वापरकर्त्यांना एकूण 24GB डेटा, अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 100 SMS/दिवस मिळतात. BSNL चा 1499 रुपयांचा प्लान एकूण 365 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. या प्लॅनसाठी तुम्हाला दरमहा 125 रुपये खर्च करावे लागतील, जे इतर कंपन्यांच्या तुलनेत खूप कमी आहे.

Advertisement

BSNL त्याच्या 2399 रुपयांच्या प्रीपेड प्लॅनवर 75 दिवसांच्या अतिरिक्त वैधतेसह ऑफर करत आहे. या प्लॅनमध्ये वापरकर्त्यांना अमर्यादित व्हॉइस कॉल, 100 SMS/दिवस आणि 3GB दैनिक डेटा मिळतो. साधारणपणे हा प्लॅन 365 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. परंतु आता ऑफर अंतर्गत, वापरकर्त्यांना या प्लॅनसह 75 दिवसांची अतिरिक्त वैधता मिळेल, ज्यामुळे नवीन सेवेची वैधता 440 दिवसांपर्यंत वाढेल. Eros Now सबस्क्रिप्शन या प्लानमध्ये उपलब्ध आहे.

Loading...
Advertisement

जर तुम्हाला सरकारी टेलिकॉम कंपनीकडून थोडा कमी खर्चाचा प्रीपेड प्लान घ्यायचा असेल तर तुम्ही 1999 रुपयांचा प्लान घेऊ शकता. या प्लॅनसह, वापरकर्त्यांना 600GB नियमित डेटा मिळतो, त्यानंतर ही मर्यादा संपल्यानंतर इंटरनेटचा वेग 80 Kbps पर्यंत कमी होतो. प्लॅनच्या फायद्यांमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि दररोज 100 एसएमएस देखील समाविष्ट आहेत.  ग्राहकांना Eros Now सबस्क्रिप्शन देखील मिळते.

Advertisement

BSNL च्या त्या प्लानसाठी राहिलेत फक्त 5 दिवस.. मिळेल 75 दिवसांची अतिरिक्त मुदत आणि बरेच काही..

Advertisement

 

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply